• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x - Sự kết hợp giữa N97 mini, C6 và Sym^3 (03/05 MB)

Bạn thấy firmware của mình thế nào :D

• Total voters
    162
Status
Không mở trả lời sau này.

Jay_Chou

Active Member
uhm mình cũng thấy vậy, hix, giờ dt nghỉ ko bít lấy fw ở đâu sài đây, fw mới ra ào ào mà toàn cho 5233 không à, 5230 bị bỏ rơi rồi huhu:((

DT không nghỉ đâu. sắp có 1 bất ngờ đấy >:)

angelboy12

bác duy thanh ơi huhuhu làm 1 ban cwf cho 5230 v50 +v40 c6 đi hĩhi xx từ khi ông nghỉ làm tui củng không sài cwf của ai lun vi cha có cái nào tốt bằng của ông cả giờ vẩn đang sài bản cwf n97mini của ông

J_Tuan

Đợi FW của COOKTEAM 523X đi bạn. Hứa hẹn sẽ là sự hợp tác đầy hoàn hỏa giưã các cao thủ 523x

NguyenDuyThanh

Uhm mình cũng đang làm fw nhóm cũng như tự làm 1 bản riêng nữa, cũng hoàn thiện đc 1 nửa :p

barracuda

bản này là bản mình thấy pin tốt nhất bác duythanh ạ :p tốt hơn cả bản 10.5 mình đang dùng

M4_Vu0ng_001

trước giờ vẫn chỉ dùng CFW của DT,đã thử các FW khác trên diễn đàn nhưng không vừa ý bản nào cả.
hiện mình đang dùng bản 10,1 chưa update,pin hơn 2 ngày,máy nhanh,,....
thanks.sớm mong DT hoàn thiện bản cfw cá nhân cũng như bản 523x team.....
chúc thành công////

tieusan355

xin loi duy thanh vi viet tv ko dau vi dt cua minh chua co bo go tv nhe.
FW cua ban rat hay nhung minh ko the download dc tren mediafire, ban con link download nao khac khong minh rat nong long mon up fw cua ban.
cam on.

NguyenDuyThanh

xin loi duy thanh vi viet tv ko dau vi dt cua minh chua co bo go tv nhe.
FW cua ban rat hay nhung minh ko the download dc tren mediafire, ban con link download nao khac khong minh rat nong long mon up fw cua ban.
cam on.
Sao lại ko download đc trên MF, link vẫn rất tốt mà.

manh056

dt ơi có thể cho mình xin mod bật đèn phím cứng và sáng phím xanh khi sạc với lờ mờ trước khi khoá màn hình không bạn?

deconleonui

anh duy thành ơi , em muốn tự cook 1 bản fw c6 mang phong cách của chính mình cho con 5233 em mới mua , anh giúp em với . thank anh nhiuuuuuuuuuuuuuuuuuuùu
đây là số đt của em : 0976437691
và yahoo : vu_giang1992@yahoo.com.vn
Mong anh pm em sớm , em nóng lòng lắm rồi

ctgreen312

anh duy thành ơi , em muốn tự cook 1 bản fw c6 mang phong cách của chính mình cho con 5233 em mới mua , anh giúp em với . thank anh nhiuuuuuuuuuuuuuuuuuuùu
đây là số đt của em : 0976437691
và yahoo : vu_giang1992@yahoo.com.vn
Mong anh pm em sớm , em nóng lòng lắm rồi
CFW thì trên pda có bày nhiều mà bạn, bạn chịu khó tìm kiếm, học hỏi đi, có làm thì bạn mới biết làm CFW cực khổ thế nào.

bebivodoi

chào bạn NguyenDuyThanh mỉnh rất thích nhung bản fw của bản .trong tg tói bản có thẻ làm mọt bản fw n97mini v30 cho 5233 ko.neu duọc thì mình xin thanks ban truoc .cam on nhé

NguyenDuyThanh

chào bạn NguyenDuyThanh mỉnh rất thích nhung bản fw của bản .trong tg tói bản có thẻ làm mọt bản fw n97mini v30 cho 5233 ko.neu duọc thì mình xin thanks ban truoc .cam on nhé
Câu trả lời là có nhưng ko phải ngây bây giờ. Khi fw hoàn thiện ko còn bất cứ lỗi gì (hoặc lỗi ko quan trọng) thì mình sẽ realease. <đọc chữ kí>

barracuda

bác duythanh có làm bản C6 k :( sau 1 thời gian thử nhiều CFW khác nhau mình vẫn đang dùng bản 10.5,chờ đợi 1 FW mới

aanhhoan90

chủ thớt cho xin mod slide to unlock và tab to unlock. với! lam thế nao để thay chữ o trong đó nũa thank trước. :p

Status
Không mở trả lời sau này.