• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous v10 for 523x by NguyenDuyThanh (04/06/2011)

socloc20

mình thấy gõ TA còn đc ,gõ tv bàn phím bé tí :|

để ngang thì to hơn bàn phím mặc định, để dọc cũng to hơn, chỉnh cái tốc độ swype lên maximum (1000), nhắn tin sướng hơn bàn phím mặc định nhiều

barracuda

để ngang thì to hơn bàn phím mặc định, để dọc cũng to hơn, chỉnh cái tốc độ swype lên maximum (1000), nhắn tin sướng hơn bàn phím mặc định nhiều

bằng nhau thôi bạn ạ ,mình so cả rồi :| gõ TV bàn phím bề dày còn nhỏ hơn bàn phím gốc

Luu_Tan_Vu

http://www.pdaviet.net/showthread.php?131370-NEW-E7-VÀ-N8-THEME theme trong fw của dt nè. nhớ thank là ok rồi.

bom1973

sao mình đổi sang bộ full icon n8 của binh24 thì mấy cái witget ở ngoài như nghe nhạc hay cái thông báo tin nhắn cuộc gọi lỡ đều ko thể hiển thị? hay do bản này mod icon anna nên mình thay sang icon n8 thì thiếu mất icon nên ko hiển thị nhỉ? duythanh hay mấy pro nào cho mình mod "n8 trong bản cfw anonymous3/5 đc ko? thank nhìu.

vuluanpro

moi nguoi gjup e voi, ban nay cu tu dong ket noi internet hoai mac du e da tat het tat ca ung dug lien quan den mang roi, e co nhan' gju nut mau do de hien ra thong bao "end packet data?" nhung khoag 7-10s sau lai tu dog ket noi tiep, e k biet lam sao het, cu the nay thj hao pin lam

bom1973

em mún đổi full icon "mặc định" "ko theo theme" của bản anonymous 3\5 (n8) vào bản cfw cũng là "mặc định" "ko theo theme" này thì làm ntn vậy mấy pro ơi. help me

pro topjc đâu hêt r0j? K0 ai júp mjh vơi a? mìh đã down về pack n8 icon cua binh24 update 28/2 For c6. Bug ra copy và repak lai. Đem flash 0k. Nhưg lại bị wjtget nge nhạc hay thôg báo đều ko sử dug đc khi đưa ra hs. Với lai zô chơi nhac còn bị mất dòg chữ cua mục đâu tiên. Là mục "lần phát cuốì" ầy, ko có j. Nhấn vô ko thưc hjên dc. Ai co pack n8 icon cua duythanh đa mod bản 3/5 thj up lên mjh vời. Thank

tranconghd89

moi nguoi gjup e voi, ban nay cu tu dong ket noi internet hoai mac du e da tat het tat ca ung dug lien quan den mang roi, e co nhan' gju nut mau do de hien ra thong bao "end packet data?" nhung khoag 7-10s sau lai tu dog ket noi tiep, e k biet lam sao het, cu the nay thj hao pin lam
bạn xem lại xem có để phần mềm nào chạy ẩn và để ở chế độ tự động cập nhập không???

anhyeuemha115

ưhm chắc là có soft nào đó mà bạn dùng có kết nối IT mặc định đó mà....kiểm tra lại xem sao nhan bác

nhhuan

COMING SOON: Mình sắp ko dùng s60v5 (đã đổi đt khác) nữa nên định ra 1 bản cuối cùng cho fw C6 này. Sau này ko biết mình còn tiếp tục mod hay ko nữa (chắc là ko do ko có máy test) nên mình muốn để lại 1 bản ưng ý cho các bạn để tri ân những thành viên đã, đang và sẽ ủng hộ mình. Thân mến~

[/LIST]

BÁC DT ĐỔI ĐT J VẬY Ạ? ANDROID HẢ ĐÃ THÍA IHIHIHIHI

hongson06

bạn ơi! sao minh tải về k được vào Mediafire không hiện ra fai cần tải cứ hiện dòng chữ Engine Loading… là sao

hongminh004

@DT; từ ngày dùg s60v5 mình toàn flash fw của bạn. Bạn ko cook nữa thì wả là đáng tiếc. Dù sao cũng chúc b luôn vui với niềm vui mới. Mình ủng hộ b

quanbv

Sao lại bỏ anh em thế

CFW Anonymous: bản lai hoàn hảo của C6 kết hợp N97, giao diện Sym^3 :)

NGỪNG CẬP NHẬT, ĐÃ KO CÒN SỬ DỤNG S60V5.

Mình xin gửi lời chia tay đến các thành viên box s60v5, từ khi sử dụng 5233 đến giờ đã lôi mình đến với PDAViet. Mình vẫn nhớ như in những ngày đầu học flash, cook, rồi thời điểm fw C6 mới ra cho 523x, v..v... Cống hiến của mình chẳng đc bao nhiêu nhưng cũng quen đc thêm những người bạn mới, cũng giúp đỡ đc 1 vài người, cũng giúp box có thêm ít ỏi bài viết.

Mong rằng, những thành viên box, ai ai cũng cố gắng hoạt động tốt, nhường nhịn, bình tĩnh hơn để giúp 1 PDAViet mạnh mẽ hơn. Thân mến! 1 lần nữa tạm biệt các bạn trong box, chúc các bạn may mắn, khỏe mạnh.

Duy Thanh ơi không dùng s60v5 nữa thì dùng gì vậy, mong chờ từng ngày để được dùng bản mới nhất của cậu thế mà... chưa thấy bản mới đã nhận được lời chia tay rùi buồn quá :(

quanbv

Duy Thanh bây giờ không dùng 523x nữa à. cậu có thể cho mình xin email của cậu được không. mình rất thích mày mò tìm hiểu về CFW Duy Thanh có thể hướng dẫn mình 1 lần thật chi tiết để có thể tự làm 1 bản ưng ý với tất cả các mod thông dụng hiện đang dùng được không?
Cảm ơn Duy Thanh nhiều vì trong thời gian qua đã đóng góp công lao giúp anh em 523x có được những bản FW tốt và đáng tin tưởng để dùng. mong nhận được sự trả lời của Duy thanh. quanbv@gmail.com