• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Belle LUMIA HD ver. 2 [ N97 Mini v30.004 With Mix Icon N9 + Glossy by nxhoang90

pidgin

mới phát hiện ra lỗi vô FM gắn tai nghe vô rùi mà k nghe đc gì hết bật loa ngoài thì nghe đc,có ai bị như vây k,chỉ cách khắc phục với

Tôi vừa thử xong, mọi chức năng vẫn hoạt động bình thường ;;)

baongoc557

sao máy mình kỳ vậy gắn tai nghe vô k nghe đc j cả phải bật loa ngoài,tai nghe đi kèm khi mua máy và đã thử các tai nghe khác đều k nghe đc phải bật loa ngoài

Chỉnh sửa cuối:

kui8x

ai giúp mình khắc phục lỗi khi đăng nhập tài khoản ovi toàn báo lỗi "trang web gửi một địa chỉ đã hết hạn" tiện thể ai có tài khoản bên forum.pnht.pl cho em mượn phát cái phép toán trong phần tạo tài khoản em chả hiểu làm kiểu gì nó cũng báo sai

kui8x

ai giúp mình khắc phục lỗi khi đăng nhập tài khoản ovi toàn báo lỗi "trang web gửi một địa chỉ đã hết hạn" tiện thể nhà mình ai có tài khoản bên forum.pnht.pl cho em mượn phát,chả hiểu thế nào cái phép toán làm thế nào nó cũng báo sai chịu luôn thanks trước

ksmanhdung

Bạn có gói giao diện ICON như trong ảnh của bài #1 không vậy? cho mình xin mod này vói

sacnuoc1102

bản này mình up cho con n97 mini lỗi chụp ảnh flash bác à =(( chụp bằng flash không đc mong bác sửa lại , lúc chụp bằng flash nó đen thui

qu0clu4n94

sau 2 tuần dùng:
-zip manager bị lỗi
-1 số phần mềm k dùng vẫn còn như Sett.wizard, SW update, Ovi sync, Msg.reader, converter
Bác nào rảnh thì fix nốt. e muốn fix mà k biết làm :(. nghiên cứu cả ngày rùi mà vẫn pó tay :D