• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C5-00 RM-645 fw 071.005 core 104MB

cuucondiep

Hic phiên bảng này thì xài được mỗi cái máy cứ hay Reset hoài chán ghê.Mod lại được không vậy chủ thớt

benraiso

máy hay reset là có thể do phần mềm hãng thứ 3 hoặc các patch.mình xài chưa thấy có phản hồi nào như vậy.với lại anh em ta xài C5 nào cũng wậy tưng bừng lên thì lâu lâu reset cũng coi như là một bệnh chung và nhiều khi đành phải cấp nhận thôi :D
càm ơn bạn đã ủng hộ.

kisslove22592

thank chu? thớt, sau 2 tuần mày mò nghiên cứu mình đã up thành công bản fw này cho con c5 of mình
THANK IU na'

traihp9001

Well-Known Member
máy hay reset là có thể do phần mềm hãng thứ 3 hoặc các patch.mình xài chưa thấy có phản hồi nào như vậy.với lại anh em ta xài C5 nào cũng wậy tưng bừng lên thì lâu lâu reset cũng coi như là một bệnh chung và nhiều khi đành phải cấp nhận thôi :D
càm ơn bạn đã ủng hộ.

máy đang ngon mà tự nhiên hay bị reset nó bảo máy cùi.đang dùng thì tự nhiên mất sóng hay ho gì chứ :))

dxhuy1990

thank bro nhiều...mình dùng NaviFirm down fw của C5-00 về, cài xong lỗi tưởng máy die rồi, đem ra mấy quán sửa chữa điện thoại, nhìn người ta chạy cả buổi chiều, download fw các kiêu chả khác gì mình làm ở nhà, dụng cụ đầy đủ hơn mình mà vẫn chào thua, mình về tưởng hết hi vọng chỉ có nước cho em ấy vào sọt rác, với hi vọng mong manh cuối cùng không ngờ search đc bài viết này của bro, vừa xong chạy có 1 lần thành công luôn.

Zkedautinhz1

Xin hỏi ở pdaviet đã có ai cfw cho n82 chưa ? Nhìn những bản cfw s60v3 của những máy khác mà thấy thèm quá

vitaminzaj

Em quên không xóa file hệ thống của thẻ nhớ rồi.không biết có bị sao không chủ top.mà fw này có sẵn python rồi mà sao em cài mấy phần mềm nó báo thiếu python ,em cài bản python mới nó cũng không cho cài.hjx.các anh giúp em với

Chỉnh sửa cuối:

vampire97

Không xoá cũng không sao cả. Nhưng bạn nên xoá đi, vì những ứng dụng bạn cài trên thẻ nhớ không được bảo lưu đâu.

FW này đã cài sẵn Python, khi bạn cài ứng dụng cần Python, nó báo thiếu những bạn cứ tiêp tục cài đi, rồi chạy nó bình thường.

Chủ top ơi, còn nhớ mình không nè :D

benraiso

ô kê con dê,nhớ chứ sao ko :))

có lần mình nge mod nào đó bảo là ko cần cook bản python mới nhứt vào làm gì vì các pm python hiện giờ đều chạy đc và ổn định trên bản python này.

vitaminzaj

Mấy phần mềm cần python có chạy được đâu anh.vd:smartSis
ngage em cũng không cài được
Em tải bản python mới nhất trên forum cũng không cài được.hjx

vampire97

Mấy phần mềm cần python có chạy được đâu anh.vd:smartSis
ngage em cũng không cài được
Em tải bản python mới nhất trên forum cũng không cài được.hjx
Bạn cài thì máy báo như thế nào? Khi chạy thì ra sao? Mấy phần mềm đó mình không cài nên cũng chẳng biết
Mấy phần mềm như Python Boot Partner, TitleChange,... mình thấy vẫn chạy tốt trên nền Python.

luong_101

thớt ơi vào rompatcher kiểu gì. ko vào đc để app này

Copy file cho vào c:\patches rồi mở mới được. Sẵn có một số patch trong z:\patches.
Khổ nỗi là bị xóa mất từ điển rồi. Chủ thớt cho xin lại từ điển đi.