• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

ok_never

vừa bung thử gói fw của C6 thì ko thấy HS đâu cả
không hiểu HS của C6 nó như thế nào nữa

Trên diễn đàn mình có hình của HS C6 đó bác, nhìn tiện dụng và đẹp hơn nhiều :(:(
uh, bác ráng giúp tui em nha! Thanks bác nhiều!

Luu_Tan_Vu

Trên diễn đàn mình có hình của HS C6 đó bác, nhìn tiện dụng và đẹp hơn nhiều :(:(
uh, bác ráng giúp tui em nha! Thanks bác nhiều!

mình nói rồi k tách ra được đâu khỏi làm mất công. CFw c6 cho c5 03 là k thể đâu. Muốn có homescreen c6 thì phải đổi máy khác2

wangsang1104

làm sao để hiện đc thư mục ẩn vậy bác mình vào xplore nó bắt đăng ký còn dữ liệu từ điển anh việt thì ở đâu vậy

manhtu

Bác vurain84 nói vậy thì chịu thua rồi, mà C6 với C5-03 cũng tương đồng với nhau vậy mà ko chiến đc
thư mục thì dùng xplore vào cấu hình tick 2 cái Hiển thị tập tin ẩn, Hiện tập tin/thư mục hệ thống
dữ liệu từ điển thì vào từ điển tra sẽ thấy

Luu_Tan_Vu

Bác vurain84 nói vậy thì chịu thua rồi, mà C6 với C5-03 cũng tương đồng với nhau vậy mà ko chiến đc
thư mục thì dùng xplore vào cấu hình tick 2 cái Hiển thị tập tin ẩn, Hiện tập tin/thư mục hệ thống

c6 và c503 khác nhau xa lắm dù là v5

wangsang1104

từ điển này mấy ngàn từ bác, từ điển này máy v5 nào cũng có à

Chỉnh sửa cuối:

d617470

chủ thớt cho em hỏi sao cho hiệu ứng bong bóng của c6 ngàoi hs lại k đc nhỉ?

manhtu

chủ thớt cho em hỏi sao cho hiệu ứng bong bóng của c6 ngàoi hs lại k đc nhỉ?

bản này mình thay hiệu ứg bong bóng vào rồi đấy nhưng ko thấy bong bóng đâu cả
test trên E72 thì có bong bóng ở menu

d617470

bản này mình thay hiệu ứg bong bóng vào rồi đấy nhưng ko thấy bong bóng đâu cả
test trên E72 thì có bong bóng ở menu

ờ hớ, đau đớn phết =)). em thjk cái bong bón đấy nhất đấy ;))

wangsang1104

thêm cái AIO Pacth 6 vào chạy nhanh lắm các bác chơi game HD hình đẹp hơn lúc trước nhiều

wangsang1104

topic vắng vẻ quá bác có mod thêm đc cải thiện tốc độ cpu k bác mình chỉ quan tâm đến phần cứng thôi còn mấy cái hs thì k quan tâm lắm

ok_never

Uh bác ơi, nếu không mod được c6 thì bác manhtu mod cho nó tăng ram nhều đi bác, mod cho ổ C lớn, đặc biệt pin trâu hơn....nói chung là hiệu suất máy tốt thì cũng đỡ hơn đó bác.