• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

manhtu

đã flash FW thì đằng nào cũng phải cài lại apps nên tốt nhất là cứ xóa đi cho lành, tránh đc những file rác có thể dẫn đến xung đột

Binkutebin

Bac co the tiet lo cho anh em biet khi nao ra fw v21 tieng viet duoc khong? Thay ae hoi hoai lam mh cung thay nong ruot! Chu dung v21 en nay chan lam!! ^^

wangsang1104

có cái hs này đẹp bác cho vào rom luôn đc k em test rồi dùng ok lắm link http://www.mediafire.com/?o2jklddn2fj

hanakihide

Dùng điện thoại làm modem thì nóng máy lắm, hại pin
À thì mình đem máy đi làm, thỉ thoảng quên không mang d-com theo. Nên phải cho điện thoại làm modem, nhưng ko kết nối được. Bác check lỗi này hộ em nhé :)>-

Letuonghuy

tại đó giờ xài 5530 nên máy này hơi gà nên hỏi vậy là nhiêu đó down về là chạy phải ko a
Uh đúng rồi bạn ơi, nhiêu đó đủ xài rồi. Down về rồi làm theo hướng dẫn của bác manhtu ở trang đầu là OK. Bản này của bác manhtu ko có rof2 nhưng cũng flash dc, đừng có kiếm rof2 khác quăng vào.

wangsang1104

Uh đúng rồi bạn ơi, nhiêu đó đủ xài rồi. Down về rồi làm theo hướng dẫn của bác manhtu ở trang đầu là OK. Bản này của bác manhtu ko có rof2 nhưng cũng flash dc, đừng có kiếm rof2 khác quăng vào.
hehe quăng vào trước khi flash xoá đi vẫn đc mà

Letuonghuy

Là sao mấy a vậy là cần hay ko vậy mấy a
Nói chung là ko cần đấy bạn. Cứ down về bộ fw của bác manhtu rồi đọc kĩ hướng dẫn flash trước khi sử dụng ở trang 1 là xong. Thế thôi, cần chút bình tĩnh, ko sao hết dead thì làm lại. =))

dekisugi17

Ai có HS Full Page hok cho mình xin đi!! Máy mình hackphone rồi, h cài Full Page zô thì làm sao ạ??

manhtu

đang đợi mail từ bạn Letuonghuy nhưng chắc bọn Philippin chưa gửi cho bạn ý

Letuonghuy

đang đợi mail từ bạn Letuonghuy nhưng chắc bọn Philippin chưa gửi cho bạn ý
Haizz có lẽ bạn nên kiếm mods khác, xin chúng nó bữa giờ mà vẫn bật vô âm tính, chắc là ko cho nữa rồi. Cái thằng mà bác đưa mình pm nó cũng ko trả lời luôn. Xem thường thật X-(

wangsang1104

Haizz có lẽ bạn nên kiếm mods khác, xin chúng nó bữa giờ mà vẫn bật vô âm tính, chắc là ko cho nữa rồi. Cái thằng mà bác đưa mình pm nó cũng ko trả lời luôn. Xem thường thật X-(
mấy mod đó thêm vào nó có tác dụng gì k, kt spam thử

manhtu

thì thấy mỗi nó post hình minh họa c5-03 có cái HS như của C6 nên mới xin chứ có thấy ở đâu có đâu
tàu có thì cũng xin ngay