• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v21.0.003 Việt-Anh Full Apps by manhtu

truongson20689

Bạn keijyken sao không cho ty hình; ai mà dám thủ; mà cũng khong nói có nhwng thay đỏi gj nũa nói cho ae biết còn thử chứ thank bạn

nikoabe

Thì bác manhtu đổi máy roài có thay đổi thêm gì nữa đâu, buồn não nề

wangsang1104

chà topic dạo này vắng quá nhỉ mình up bản mới mình sẽ lập topic mới topic này bác manhtu chẳng vào nữa nên k update lên #1 cho ae đc

wangsang1104

bản mới có ghì thay đỏi không bac
cũng k có gì thay đổi lắm chủ yếu là thêm vài app với thêm cái mod bàn phím ảo, navibar belle thôi à hd cho ae cách đẩy cột pin cột sóng lên cao luôn sớm nhất là ngày mai sẽ có

tungsctn

anh mạnh tú onl thỳ cho e xin cái yah0o nhá @@~ e cần xin cái đống file tiếng việt với cách fix mấy nút trong trình duyệt mà khó khăn quá :(

manhtu

anh mạnh tú onl thỳ cho e xin cái yah0o nhá @@~ e cần xin cái đống file tiếng việt với cách fix mấy nút trong trình duyệt mà khó khăn quá :(
trong trình duyệt thì nguyên bản mặc định rồi fix làm gì nữa hả bạn

jomokino

Làm ơn bản mới ra đừng mod dung lượng ổ C nhé kẻo lại lỗi lung tung nữa chán lắm. Hồi đó giờ thấy bản này mình ưng ý nhất, nếu có thêm cái navibar belle nữa thì tuyệt, thank manhtu

dung5320

Cho mình file hack thôi được kg, mình chỉ muốn hack để cài phần mềm. Bộ hack này mình kg muốn