• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v21.0.003 Việt-Anh Full Apps by manhtu

namnek123

Khi nào ra bản này. Có bác nào tốt bụng up lên trang khác dùm mình cái dc không , trang mediafire nhà mình không lên dc, thanks bác nào up dùm trc hyhy

doantranhuy

thaks anh nhiều!anh ơi!em mới phát hiện ra một vấn đề là c5-03 mà cài fonts mới,chạy các ứng dụng QT là bị reset,k bít mọi người có bị thế ko??và nếu bị thế có cách nào khác phục không :((

aceofbase

thaks anh nhiều!anh ơi!em mới phát hiện ra một vấn đề là c5-03 mà cài fonts mới,chạy các ứng dụng QT là bị reset,k bít mọi người có bị thế ko??và nếu bị thế có cách nào khác phục không :((
Mình cũng bị nè bạn! Cài QT chạy ứng dụng thì nó nhá 1 cái rồi xanh xanh khởi động lại ngay. Không biết cách khắc phục luôn. Bạn nào biết cách sửa lỗi thì hướng dẫn tụi mình với nghen! Chờ từ trưa giờ mà vẫn chưa thấy bộ CFW mới từ Tú. Rất nóng lòng ... Hì! :">

wangsang1104

Mình cũng bị nè bạn! Cài QT chạy ứng dụng thì nó nhá 1 cái rồi xanh xanh khởi động lại ngay. Không biết cách khắc phục luôn. Bạn nào biết cách sửa lỗi thì hướng dẫn tụi mình với nghen! Chờ từ trưa giờ mà vẫn chưa thấy bộ CFW mới từ Tú. Rất nóng lòng ... Hì! :">

del fontrouter la ok