• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW c5-06 Phiên bản tùy chỉnh thứ 2 MOD BY BUI_THANH_NAM

congtutrensan_9x

em không biết hex ạ trước có nhờ 1 bác kui8x có bản c5-03 ổ c 105mb hex hộ nhưng k thấy phản hồi hic!!!
bản này trống 70mb cũng được rồi mà cái mod no scollbar là như thế nào ạ có thể cho e cái mod đó được không

hex cũng đơn giản mà. no scrollbar là bỏ thanh cuộn phải ở menu ý :)~

bui_thanh_nam

^^

hex cũng đơn giản mà. no scrollbar là bỏ thanh cuộn phải ở menu ý :)~
e cũng xem bài hướng dẫn của bác nhưng khi e mở hex của con này nên thấy k giống như hình của bác nên thấy sợ chẳng may sai cái lại nokia care thẳng tiến

congtutrensan_9x

e cũng xem bài hướng dẫn của bác nhưng khi e mở hex của con này nên thấy k giống như hình của bác nên thấy sợ chẳng may sai cái lại nokia care thẳng tiến

việc gì đâu nếu không được thì lấy bộ fw cũ ra flash lại đó cũng như là fw bị lỗi khi cook. cần gì phải nokia care :p~

bui_thanh_nam

^^

việc gì đâu nếu không được thì lấy bộ fw cũ ra flash lại đó cũng như là fw bị lỗi khi cook. cần gì phải nokia care :p~

ủa e thấy có 1 bạn biểu là bạn ý cũng đổi mã hex xong flash máy bị chết phải mang ra nokia care @@ vs cả cái khoản hex đó e cũng k ro~ lm nên thui có sao dùng vaz

chicken3005

Nam xem lại gps thế nào chứ bản này bắt gps không được, bản của mrvan90 bắt ầm ầm

congtutrensan_9x

ủa e thấy có 1 bạn biểu là bạn ý cũng đổi mã hex xong flash máy bị chết phải mang ra nokia care @@ vs cả cái khoản hex đó e cũng k ro~ lm nên thui có sao dùng vaz

thì fw lỗi flash không lên, cho fw không bị lỗi vào flash lại lên bình thường, cook fw dead phone là bình thường mà :p~

Mã:
http://www.mediafire.com/?9e8whh52ja0637h
No scroll bar :D

bui_thanh_nam

^^

thì fw lỗi flash không lên, cho fw không bị lỗi vào flash lại lên bình thường, cook fw dead phone là bình thường mà :p~

Mã:
http://www.mediafire.com/?9e8whh52ja0637h
No scroll bar :D
k sài dduocj trên con này r bác ạ....mod vào nó ra 1 cái icon nhưng kich' vô k thấy j

bui_thanh_nam

^^

thêm cả lệnh script chưa :p~ . mod này no scroll bar kèm chỉnh menu

thêm r e làm y hướng dẫn trong mà...nó vẫn vậy..có cái icon hình menu nhưng ấn vào k thấy gì!e nghĩ con này k mod được cái đó vì menu 4x4 nó cũng k mod được đâu ạ..nó kén mod lm' ạ..ngay cả mod thêm restart vào nút nguồn cãng gây ra xung đột rồi:((

bui_thanh_nam

^^

chủ top thử lại gps chưa

gps làm sao??mình vẫn định vị ầm ầm lun nè
khi mới khởi đọng làn đầu nó hỏi chọn điểm chuy cập mạng thì chọn mạng gprs sim bạn dùng> chọn trực tuyến r vào bản đồ chờ nó tìm ra vị trí của bạn rồi thỳ ra ngoài chuyể qua chế độ offline....sài vô tư
p/s:nc là đây cũng chỉ là bản mod cá nhân dùng thấy có vẻ ổn thỳ chia sẻ cho mọi ng cùng sài dù gì thì có vẫn hơn không chứ mình k phải cao thủ mod nên k có kiến thức chuyên sâu để có thể lm` được tất cả k thể tránh được 1 vài lỗi nhỏ cũng có thể là lớn vs ng khác và thậm trí mình cũng k biết fix tn :(

Chỉnh sửa cuối:

chicken3005

gps làm sao??mình vẫn định vị ầm ầm lun nè
khi mới khởi đọng làn đầu nó hỏi chọn điểm chuy cập mạng thì chọn mạng gprs sim bạn dùng> chọn trực tuyến r vào bản đồ chờ nó tìm ra vị trí của bạn rồi thỳ ra ngoài chuyể qua chế độ offline....sài vô tư
p/s:nc là đây cũng chỉ là bản mod cá nhân dùng thấy có vẻ ổn thỳ chia sẻ cho mọi ng cùng sài dù gì thì có vẫn hơn không chứ mình k phải cao thủ mod nên k có kiến thức chuyên sâu để có thể lm` được tất cả k thể tránh được 1 vài lỗi nhỏ cũng có thể là lớn vs ng khác và thậm trí mình cũng k biết fix tn :(

uh chac tai dt minh, ma luc moi flsah chay ngon xai toi hom nay cai truot mo khoa nhan ko nhay cho lam ban co bi nhu the ko

rongcon97

bạn qơi,sao mình cài bản này xong rồi,khi khởi động lần đầu tiên lên thì nó báo là ko cài đc các chương trình là sao hả bạn

bui_thanh_nam

^^

bạn qơi,sao mình cài bản này xong rồi,khi khởi động lần đầu tiên lên thì nó báo là ko cài đc các chương trình là sao hả bạn

bạn chưa xóa các thư mục cũ trong thẻ nhớ vì truocs bạn có cai pm vào thể nên khy kd nó load k thấy uwngs dụng đó...ok

bui_thanh_nam

^^

em cài đúng theo bác chỉ nhưng bị reboot :-?:-?:-?
làm cái gì hả bạn?????????mình có chỉ bạn cái j đâu???bạn nói chẳng có đầu cũng k có mỏ lun thỳ đến bố ông trời cũng k biết la nói j

rongcon97

sao mình cài xong không thấy các phần mềm tích hợp sẵn trong bản FW của bạn nhỉ.mình là người mới có gì chỉ giáo thềm

bui_thanh_nam

^^

sao mình cài xong không thấy các phần mềm tích hợp sẵn trong bản FW của bạn nhỉ.mình là người mới có gì chỉ giáo thềm
bạn đã mở hết các thư mục chưa vaz???? youtobe thì ở mạng XH,rompatcher thỳ ở công cụ,musistoper vs dzmusickey ở âm nhạc..còn nếu vào ma k thấy thỳ flash lại nhá...mình bỏ vào rofs2 nên k có chuyện k thấy

rongcon97

bạn đã mở hết các thư mục chưa vaz???? youtobe thì ở mạng XH,rompatcher thỳ ở công cụ,musistoper vs dzmusickey ở âm nhạc..còn nếu vào ma k thấy thỳ flash lại nhá...mình bỏ vào rofs2 nên k có chuyện k thấy

à sr bạn nha,tìm thấy rùi.TKS NHÌU