• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW c6 , n97 cho 5230 RM-588 siêu mượt, siêu đẹp

newsong

sau một thời gian dùng. mình có một bộ fw cho 5230 cực đep. hôm nay chia sẻ cho anh em dùng
mình gửi lời cảm ơn tới ganang123, binh24, 0veryou,.... đã giúp mình hoàn thiện.
mod cơ bản mình không nhắc tới
còn đây là cac mod thêm vào gồm:
+bật tắt bluetooth bằng phím 0
+Apps+Youtube+Pack (pm xem youtube)
+tapto unlock
+pin xoay ngang
+thêm màu mè cho mediabar và dialer
+bọ hình khởi động ovi cực đẹp
+ ram đạt max tối đa
+mod thay đổi menu
+app pocket sensor
+ứng dụng ramblow pro
+mod 3g khi bình thương, 3.5g khi vào mạng
còn rất nhiều nên anh em tự khám phá nhé
Đây là ảnh của em nó:
[/url] [/IMG]
linhk dowload:
http://www.mediafire.com/?zd4h805119ap7uc
link core:
http://www.mediafire.com/?pmv59orrdj3esdi

Chỉnh sửa cuối:

ganang1234

bạn nên để ảnh vào thẻ ẩn hiện đi cho dễ nhìn;;) lại có thêm 1 cooker nữa cho ae rồi=D>=D>

chjckenboy_18

bạn nên để ảnh vào thẻ ẩn hiện đi cho dễ nhìn;;) lại có thêm 1 cooker nữa cho ae rồi=D>=D>

khà khà dạo này các new cooker đang lên nhiều gê! box cfw v5 lại sôi nổi rùi! \-/
mà sao icon nó lẫn lộn thế chủ top! :|

Radium

Moderator
hay là mình cũng tập cook nhỉ? :-?
bạn copy matrixmenu.xml từ mấy bản xếp sẵn rồi quăng vào cho lẹ chứ ngồi xếp lại cực lắm @@

chjckenboy_18

hay là mình cũng tập cook nhỉ? :-?
bạn copy matrixmenu.xml từ mấy bản xếp sẵn rồi quăng vào cho lẹ chứ ngồi xếp lại cực lắm @@

ông này k có bản cook nào mà rành gê =))! giấu nghề à nha! >:)

thanhhaifire

bộn icon còn lẫn lộn giữa N8 và belle quá ! Nhìn hình nhớ cái thời C6 v20 đc port cho các dòng symbian^1 quá