• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

~~~CFW C6/N97 for 5530-5800-523x-X6: phiên bản "trâu" cày~~~

amen_boy

Mấy anh cho em hỏi. Em muốn cài cho X6 thì cần tải 2 file nào. có cần đổi tên file không? em đã tải file X6.V20 rồi. em không rành về cái này mong các anh giúp đỡ.

Radium

Moderator
Mấy anh cho em hỏi. Em muốn cài cho X6 thì cần tải 2 file nào. có cần đổi tên file không? em đã tải file X6.V20 rồi. em không rành về cái này mong các anh giúp đỡ.

bạn tải file core rồi làm như clip

amen_boy

Cám ơn bạn nhiều nha! ah bạn cho mình hỏi đây là bản fw tốt nhất hiện nay ở diễn đàn mình đúng không?

thai90

mình cài xong, bấm *#7370# nhập mã bảo vệ 12345, máy báo mã sai, không hiểu luôn?

iamstven

Cám ơn bạn nhiều nha! ah bạn cho mình hỏi đây là bản fw tốt nhất hiện nay ở diễn đàn mình đúng không?

ổn định thì bản cook nào cũng ổn định.mình chỉ phục bản này ở khả năng trả ram khi thoát các ứng dung, và dùng khá ít ram.quá pro luôn.bản mình cook ram k tự trả được.lên ram toàn 30 khi chưa chạy gì?bản này ram cứ 40~45 (tất nhiên là khi cài nhiều app và dùng 1 time rồi nha và k khởi động lại,vì vừa up xong toàn 61~62).nói chung bản này ram rất tuyệt=D>

0541120140

Anh Radium có mod thanh menu bar bên dưới giống của bản này mà dùng cho ofw không anh?..
có thì anh share em với tks

tuandatnew

có cách nào cho mấy cái biêu tượng vui nỏ to lên không radium :-? người ta gửi tn mà nhìn mãi không biết là cai j >:)

Chỉnh sửa cuối:

0541120140

À. OFW thì k có đc navibar như CFW N97/C6 nha bạn. :D

híc em muốn dùng bản ofw của một bạn ở nước ngoài nhưng phải thêm lang vào rof2 nên bị lỗi font chữ tiếng việt do họ dùng ký tự việt để làm mod belly mà e tìm chẳng có mod nào của việt để cho vào cả nên mỏi hỏi a hì

Radium

Moderator
híc em muốn dùng bản ofw của một bạn ở nước ngoài nhưng phải thêm lang vào rof2 nên bị lỗi font chữ tiếng việt do họ dùng ký tự việt để làm mod belly mà e tìm chẳng có mod nào của việt để cho vào cả nên mỏi hỏi a hì

Bạn có thể qua đây tím hiểu cách làm mod belle. Nếu FW có mod belle rồi thì bạn có thể chỉnh trong font thì k còn lỗi nữa

boysjtinh

Máy t X6 xem thì trình duyệt báo lỗi T.T bản này mượt kinh mỗi cái lỗi youtube wifi thì mình k cần nên k quan tâm @@