• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

ngviethoa

xài ổn không mọi người để mình còn up. Up xong xài không ra gì không downrage được thì khổ :(

up đi cho nóng.đang xài nè.mình đang cook nhẹ nhàng .
trước tiên thêm ngôn ngữ ,bộ gõ ,font effect.menu mới

shirooo

ai cook rồi cho ít nhận xét đi, pin thế nào, bản v20 lần trước nuốt pin kinh khủng (tối ngủ còn 3 vạch mà sáng dậy máy tắt ngóm), mà cái này 21.6.5 vậy sau này không về 21.0.004 để xài photon được nữa à =,=

wimax16vnn

ai cook rồi cho ít nhận xét đi, pin thế nào, bản v20 lần trước nuốt pin kinh khủng (tối ngủ còn 3 vạch mà sáng dậy máy tắt ngóm), mà cái này 21.6.5 vậy sau này không về 21.0.004 để xài photon được nữa à =,=

bản v20 của ai mà uống pin như uống nc thế ?
v11 , tối báo hết pin, sáng ra vẫn còn nghe nhạc dc nè

ngviethoa

ai biết làm thế nào để bỏ bớt ;ựa chọn khi chọn ngôn ngữ soạn thảo ko.bỏ bótqwerty mấy nc khác rùi mà vẫn còn chọn ngôn ngữ saonj thảo.

ngocha2006

Tem tem.Vua mua cai cap USB moi
Sang mua 1 cai phai cai hong lai di doi
Ko con hang nen ong chu quan lay cap
USB trong cua 1 chu Nokia ra dua cho.(tren cap con tem goc nha)
Gia 15k(ko phai 150k)lieu mua the co dat ko nhi:D=))

ngviethoa

đang hỏi ai biết cách bỏ bớt quốc gia trong chọn ngôn ngữ soạn thảo ko nè.chỉ muốn để lại VN và EN thôi

ngviethoa

đang cập nhật link bản mod đầu tiên
bỏ ứng dụng ko cần thiết,menu 4x4 dọc và 3x4 ngang.
tăng chât lượng chụp ảnh.
chưa có nhiều time nên mod thế đã.chiều về mod nốt nhwungx cái lung tung còn lại (dễ hơn) .thêm từ điển

mạng chậm ưa.up sau vậy
sr anh em

Chỉnh sửa cuối:

zexuong

Chỉnh sửa cuối:

traicauhd

khi bạn thêm bộ gõ tiếng việt vào thì sẽ có lỗi như vậy? Để khác phục bạn tim file fix lỗi phím xpmusic ấy?

vantrong83

hè hè. Cái này JAF xong.Muốn quay lại cái cũ là.... hơi khó à nha
Cho mình hỏi. Của mình là 5230 nếu muốn quay lại v21.0.4 có được ko vây?

Chỉnh sửa cuối:

ngviethoa

mod chụp ảnh là mod gì vật bác ngviethoa, chỉ em cái file đi :)

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 12 minutes:

Sao file 5233 của pnht 83mb còn của bác này tận 89mb nhỉ :-S

mình giải nén ra rồi nén lại.bỏ password đi thôi.
bên pnht là 7z còn cảu mình là rar mà.khấc nhau là phải.

khi bạn thêm bộ gõ tiếng việt vào thì sẽ có lỗi như vậy? Để khác phục bạn tim file fix lỗi phím xpmusic ấy?

bạn trả lời câu hỏi của ai thế.của t hả.

bente402

em thấy cook menu dọc 3x4 là đẹp..menu 4x4 nhỏ quá..mod lai đèn bàn phím lun,em thấy nó khìn khìn sao ấy..tăng chất lượg camera nua la ok