• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6 v41.0.10 RM-612 Refresh cook by 7534286

phucdt3

=)) các con trời đam mê không kém. Lan Đầu mình đợi bản v41 cũng vậy. Sáng đã onl rồi đợi chờ. hj
Công nhận mình xem tất cả các diễn đàn nói về em c6 này thì topic của Hoàng là đông vui nhộn nhịp nhất đấy!

phucthu456

mặc dù sắp chuyển sang dùng galaxy nhưng niềm đam mê về symbian của mình vẫn ko đổi, con c6 của mình cũng đang chạy bản tự mình cook nhưng mà ko đc hoàn hảo với còn gặp lỗi, thôi đành chờ bản của các pro vậy

congio

thế àh sao mình không để ý nhờ.nhưng bên symbianvn anh8 làm bản cook cho e63 flash xong cũng k cần cài ngày giờ mà nó tự cập nhật luôn.:D cái này là chắc chắn luôn.test trên e63 của mình rồi.4 mat 4 ngón cũng không mất giờ :| mình bỏ thêm cái sclean vào roft2 rồi cook thì nó hiện ra cái internet raido :))

Máy mình lúc cài v41 cook này update cập nhập ngày giờ của nokia suit là tự cập nhập đc. giờ chính thức lên v42 để tối đón bản v42 của bạn Hoàng :D

penkiwi

sao minh cai 2 lan roi ma van bi loi z ban. loi k co hieu ung o mang hinh ak ban. hieu ung xoay kung hk. vao menu roi thoat ra thi no co 1 lang ngang mang hinh. vay la sao ban~X(