• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6 v41.0.10 RM-612 Refresh cook by 7534286

tuthankhoc

ôi thù cái win7 64bit, nếu không phải nó có bản quyền thì cũng bỏ nó rồi. Lúc trước flash thì ok. tối nay flash 4 lần mới thành công.
Hi em cũng không kém bác đâu. Qua đến nay lần thứ 7 mới thành công :))

7534286

Gỡ xừ cái Win7 64bits đi cho rồi. Xài 32bits như mình tiện hơn. Với lại trên mạng bây giờ có ghost win crack win sẵn rồi thì lo gì chiện bản quyền nữa ^^!

phucdt3

http://www.mediafire.com/download_repair.php?dkey=fuwpwqgum7c&qkey=xjsx6hbe9bkmqm1
Bạn down bản này về nhé. Nếu dùng win 7 64 bit thì phải cài cái này vào cả ProgramFile vs ProgramFile x86 nhé. Cả folder NOKIA nữa cũng phải copy vào cả hai. Cái window update của máy ý.
Mình cài rồi vẫn không tìm được máy. Chán! 64bit làm j cho khổ? Máy mình lại không cài đc 32bit mới đau! Asus K53E
Nản vãi chưởng!

7534286

Mình cài rồi vẫn không tìm được máy. Chán! 64bit làm j cho khổ? Máy mình lại không cài đc 32bit mới đau! Asus K53E
Nản vãi chưởng!

Cài được đó bạn. Bạn qua 4rum ghostviet tìm bản ghost nó tự động tìm drivers sẵn luôn đó

phucdt3

Last edited by a moderator:

7534286

Ak, Hoàng oy! Mình có file full smiley mới nè. Của bạn chưa full đúng không?
Mình không biết up ảnh lên: :( http://postimage.org/image/4b1rrhxin/
Còn đây là file smiley nè: http://www.mediafire.com/?jy6209c2qg0j8m7
:)

Không phải chưa full mà mình mod lại đó. Mấy cái hình động lúc trong smile N8 nếu thay mấy hình đó vào thì bạn chọn mấy hình đó nó sẽ không ra hình. Dẫn đến bị lỗi nên mình mới thay lại mấy icon động của N8 :)

congio

Không phải chưa full mà mình mod lại đó. Mấy cái hình động lúc trong smile N8 nếu thay mấy hình đó vào thì bạn chọn mấy hình đó nó sẽ không ra hình. Dẫn đến bị lỗi nên mình mới thay lại mấy icon động của N8 :)

CÀi giả lập vnes và n-gage chơi game hay quá! hihi! C6--00 chơi game cảm ứng thì ko ra gì nhưng gam giả lập bằng bàn phím cứng thì ngon! quá ngon............... :D Thanks bạn Hoàng

Nản vãi chưởng!

CÀi tốt đã cài được 64bit thì cài đc 32 bit mà hình như con đó 4G ram nên bạn hãy cứ dùng nguyên 64bit. 32bit không nhận đủ ram đâu. Có chăng thì cài thêm 1 anh cu XP vào hehe! làm việc ngon lắm đấy. Cứ jaf hay nhiều phần mêm, gảme chỉ có XP mới hay thôi.........
chú ý k viết 2 bài liên tục mà hãy gôp thành 1 bài

phucdt3

CÀi tốt đã cài được 64bit thì cài đc 32 bit mà hình như con đó 4G ram nên bạn hãy cứ dùng nguyên 64bit. 32bit không nhận đủ ram đâu. Có chăng thì cài thêm 1 anh cu XP vào hehe! làm việc ngon lắm đấy. Cứ jaf hay nhiều phần mêm, gảme chỉ có XP mới hay thôi.........
Uhm, con nay 4g i5. Hay quá! Bạn nói mình mới nhớ ra. Ngay trước cài MU offline có hướng dẫn cài thêm win xp trong nền win7. Hix, thử xem tn?

congio

Uhm, con nay 4g i5. Hay quá! Bạn nói mình mới nhớ ra. Ngay trước cài MU offline có hướng dẫn cài thêm win xp trong nền win7. Hix, thử xem tn?

Bạn cứ chia thêm 1 phân vùng ổ cứng tầm 30G cài win xp vô đó! cũng chẳng dùng gì mấy nên để đó 1 số phần mềm chạy win 7 không ngon chỉ có xp thôi ví dụ như jaf này. Mình cũng đang định cài thêm 1 bản win Xp vào để học. Khổ máy tính trên trường mình toàn cài win Xp mới điên chứ? hichic!

Bạn cứ chia thêm 1 phân vùng ổ cứng tầm 30G cài win xp vô đó! cũng chẳng dùng gì mấy nên để đó 1 số phần mềm chạy win 7 không ngon chỉ có xp thôi ví dụ như jaf này. Mình cũng đang định cài thêm 1 bản win Xp vào để học. Khổ máy tính trên trường mình toàn cài win Xp mới điên chứ? hichic!
chú ý k viết 2 bài liên tục gần nhau như vậy

7534286

J.A.F trên win7 của mình chạy giả lập winxp chứ đâu chạy trực tiếp được đâu. Bạn Ghost thêm 1 win xp vào phân vùng trống rồi thiết lập lại boot trên xp để cho nó nhận lại win 7 thế là được. Boot song song 2 hệ điều hành cho tiện :)

tuthankhoc

J.A.F trên win7 của mình chạy giả lập winxp chứ đâu chạy trực tiếp được đâu. Bạn Ghost thêm 1 win xp vào phân vùng trống rồi thiết lập lại boot trên xp để cho nó nhận lại win 7 thế là được. Boot song song 2 hệ điều hành cho tiện :)
Bác hướng dẫn cụ thể hơn được không ak? Máy em dell 5110 không hiểu sao cứ ghost win xp là lỗi màn hình xanh. Khởi động liên tục 2 3 lại được. Lỗi USB Recognize gì ý

congio

Bác hướng dẫn cụ thể hơn được không ak? Máy em dell 5110 không hiểu sao cứ ghost win xp là lỗi màn hình xanh. Khởi động liên tục 2 3 lại được. Lỗi USB Recognize gì ý

Cái này bác google cho nhanh :D không thuộc phạm vi của PDA thì phải! hihi!

7534286

Ừ bàn luận vấn đề này trong đây thì hơi .... Thứ 7 bạn pmm nick chat mình sẽ chỉ cho ^^!