• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800 (Phần II)

concuarangme

nhìn đẹp quá ha Cleonardo

bát quái tượng trưng cho phong thủy

muốn mở khóa thì hãy sút banh thì mới mở khóa=))

Chờ hàng về thử :ar!

thế khi flash có cần xóa mục nào trong thẻ nhớ không vây anh mathanh?

không xóa thường cũng không bị j, nhưng để ổn định thì có thể xóa 3 file (private, resource, sys) hoặc tốt hơn là format thẻ nhớ ^_^

mathanh

không xóa thường cũng không bị j, nhưng để ổn định thì có thể xóa 3 file (private, resource, sys) hoặc tốt hơn là format thẻ nhớ ^_^

chờ mình flash đủ 100 con 5k8 rồi úp:p

kitafung

chờ mình flash đủ 100 con 5k8 rồi úp:p

Cứ tưởng đủ 100 ngày chứ 100 máy thì nhanh thôi. Chưa bao giờ cái Nokiabot nó full hết 4 cột mà máy không flash lại hết á, khi nào cái contact nó lên được Learning Home là có bản mới để flash rồi. :<

traitimtimban2002

mình mới flash xong thì phím xpressmusic nó hông dùn được nữa,đã *#7370# rùi những vẫn thế. giúp mình với.

mathanh

vài hình ảnh n97mini thay đổi bàn phím, bản góc n97mini không lai chỉ tách bàn phím c6 v20 qua n97mini

Cleonardo ơi up bản này lên cho anh em dùng đi>:)>:)>:)>:)

kitafung

Nhưng bản này bàn phím chưa hoàn thiện mà, giá như hoàn thiện nhưa C6 thì tốt quá.

kitafung

vậy 2 pác có cao kiến gì kô, thíu file nào của C6 v20 mà nó kô lên phần còn lại

Mình tài hèn sức mọn chỉ ngồi hóng thôi, bản 14/11 của bác rất lạ, mình thay đổi cái gì là cũng lỗi từa lưa hết. Nên không mod theo ý mình được nhiều. :D Thích dùng mykeylock nhưng giờ phải dẹp em nó sang một bên. Vì ko thể vô hiệu hóa swipe được.

@ MaThanh: Nhiều lần muốn lên gặp bác uống cà phê sáng giao lưu lắm mà không có thời gian. Hình như bác ở Bình Thạnh nếu mình nhớ không nhầm. :D

Chỉnh sửa cuối:

ohannguyent

vậy 2 pác có cao kiến gì kô, thíu file nào của C6 v20 mà nó kô lên phần còn lại

mọi người sau khi bị sỏ mũi như lừa bi giờ chờ mỗi bồ thui đó. Làm ơn ra update sớm cho ae nhờ... Thấy cũng ok đó chứ, tạm thời ko có V60 thì từ từ fix lỗi cũng đc. Cho ae thưởng thức đi bồ ơi.

hatranbeclin

thôi cứ đợi vậy!
Từ từ cũng có mà xài thôi! hehehhee
hoàn thiện mau mau để ae test đi a mt. :)

ohannguyent

lạc đề chút xíu

avatar mt thiếu ly cf , đổi cái nào có ly cf đóa :p

lâu lắm mới thấy lagabùn, bác ra ăn-roi cho 5800 chưa vậy? Nghe nói fw ăn-roi nhẹ hơn sim-bi-ăn thì phải... Mong bác có nhiều phát kiến đột phá cho ae 58k nhờ.

Khoaaaa

Active Member
Ngày mai có chưa a ơi,cứ từ từ làm nha,có j mới post bài cho ae ngóng chơi,ai nấy củng sốt rọt,sỳ pam hết rồi

votinhhan

thì giờ còn cái gì mới đâu mà hỏi,đang trông ngóng một luồng gió mới đến nhưng xem ra mùa xuân còn lâu mới đến với v5 chúng ta,vì đâu đã đến mùa đông :D

jioncon68

sao em thấy chụp ảnh vẫn kém vậy,bạc xem cái ảnh này thế nào đây la bản v50 của 5800 chụp buổi tối đó xem co ai bảo buổi tối ko
H_Love_V

H_Love_V

mà cũng xin giúp mình việc nữa,máy minh mấy hôm trước bị bon trẻ con nghị nó ghe` cái bay cả pin,h camera chup hởi kém có cái chấm đen trên ảnh ý các bác xin rui` giúp em khắc phục với
H_Love_V