• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6_V42.0.004 FOR 5800_V60.0.003 [FULL]

Khoaaaa

Active Member
mình củng đang muốn thử bản này,fw 97 tuy ram cao nhưng nhiều app là khá ì,đổi gió wa c6 xem sao,nhưng nge lổi bàn fím số thấy ngại ngại,tại nfe dạo này bung ,đóng gói rofs cứ lỗi hoài

Khoaaaa

Active Member
Nói thế chứ củng đả hạy bản này,dùng rofs update mà lỗi bàn fím vẩn bị ,cái này đúng là ức chế thật,còn lại thì chưa đánh giá dc

Khoaaaa

Active Member
Bạn vuanh ko nên nặng lời vậy,ko fù hợp ,đúng nhu cầu thì tế nhị chút,dù gì củng là tâm huyết của người ta,mình theo box cfw này hơn năm,khẳng định rằng,tốc độ xử lí fw c6 hơn hẳn fw 97 ,chỉ là chút lỗi ở bàn phím thôi mà

Vuanhcute

Nói chung là mình đa tes rồi nên phát biểu mấy câu để các bạn ngày càng hoàn thiện CFW của mình hơn thôi

Radium

Moderator
bộ swype bạn nên tự cài thì hay hơn. Cho vào cfw dễ die máy lắm

Khoaaaa

Active Member
Bộ gõ ý thấy nặng wá,mix nó đơn giản hơn,lc bớt chức năng,cho vô thay hẳn bộ gõ gốc thì ok

thaimap0000

VUnguyen làm ơn cho mình xin theme trong cfw đi!! bạn nào có cho mình xin cũng đc thanks nhiều!!

vunguyenmt

mình làm xong bản này, flash xong cho thằng em sài ổn định tới bây jo lun. Tiếc là giờ đây mình ko còn máy để làm thêm các bản mới nữa