• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6_V42.0.004 FOR 5800_V60.0.003 [FULL]

mai_tien_dat_251

nếu vậy thì không được rồi! em down cái rofs2 đấy tối hôm qua rồi flash nhưng vẫn bị lỗi bàn phím số!

mai_tien_dat_251

để mình thử flash lại xem sao! híc

tình hình là vẫn không được bạn ạ! có cần tớ chụp màn hình cho bạn xem không?

Chỉnh sửa cuối:

vanman2307

bạn cho mình hỏi là sao bàn phím số ko tự search danh bạ và ntin ko co mini qwerty. Rof2 mơi sửa đc lỗi đó chưa. Thanks!

khangvn

bạn cho mình hỏi là sao bàn phím số ko tự search danh bạ và ntin ko co mini qwerty. Rof2 mơi sửa đc lỗi đó chưa. Thanks!

Danh bạ bạn copy qua bộ nhớ máy rồi seach thử xem.mini qwerty chắc đã xóa.mini qwerty khó bấm, không đẹp nữa.cài bàn phím swipe mà sài

vanman2307

uh. Mình lưu danh bạ trên máy nhưng cái smart dialer ở home screen vẫn ko tự search danh bạ. Music player khi đang phát bầm trở về thì thoát lun. Bạn có mod sửa ko? Thanks!

khangvn

uh. Mình lưu danh bạ trên máy nhưng cái smart dialer ở home screen vẫn ko tự search danh bạ. Music player khi đang phát bầm trở về thì thoát lun. Bạn có mod sửa ko? Thanks!

mình không có mod đó bạn ơi.c6v42 pin ngon không bạn.đang sài n97v30 tính đổi gió

vanman2307

Sử dụng bình thường đc 3 ngày đó bạn. Tiếc là smart dialer ko hoạt động và bị lỗi dấu sắc. Bạn bit xoá mod ntin nhanh ko?

vunguyenmt

Lỗi thoát nhạc bạn làm như hình sau: (lỗi này do bạn update nhạc 15.2)
Trước hết bạn bật ROM lên,
Sau đó:

Bàn phím tự động search danh bạ nè, có bị lỗi j đâu mà phán lung tung vậy trời

Chỉnh sửa cuối:

khangvn

Sử dụng bình thường đc 3 ngày đó bạn. Tiếc là smart dialer ko hoạt động và bị lỗi dấu sắc. Bạn bit xoá mod ntin nhanh ko?

Xóa nhắn tin nhanh bạn lấy file AVKON.DLL,ptiengine.dll trong thư mục Sys/bin của c6v42 chưa có mod tăng tốc nhắn tin về chép đè flash ok thôi

vanman2307

sorry bạn! Do mình dùng nokia firmware cleaner xoá bớt app nên bị lỗi smart dialer. Còn music player mình update thì mới hết bị lỗi. Thanks bạn nha!

thaimap0000

cho mình hỏi tí nhá! sao phần nhạc mình vào chỉnh profile ko có nhận bên thẻ vậy vunguyen??? giúp mình với. tất cả đặc tính còn lại xài ok,mình tét hơn 1 tuần rồi

vanman2307

cho mình hỏi tí nhá! sao phần nhạc mình vào chỉnh profile ko có nhận bên thẻ vậy vunguyen??? giúp mình với. tất cả đặc tính còn lại xài ok,mình tét hơn 1 tuần rồi

bạn dùng file manager hoặc musicplayer để chọn nhạc chuông. Hình như chỉnh nhạc trong profile thì thẻ nhớ nó quét trong music download. Bàn phím qwerty bị thiếu phím 1* để chuyển qua nhập số thì phải

thaimap0000

uhm! nhưng ức chế là cách đó chỉ dùng chọn nhạc chuông,còn đối với sms,email... ko dùng cách đó được

vanman2307

uhm! nhưng ức chế là cách đó chỉ dùng chọn nhạc chuông,còn đối với sms,email... ko dùng cách đó được

thì bạn cứ copy file cần làm âm báo sms, email vào folder MUSIC DOWNLOADS rồi vào chỉnh sửa profile chọn Âm báo tin nhắn chọn Bài hát là có ah