• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW]C6V40 Symbian Anna cho 5800 V52.0.101[update 04/08]

thaimagic99

khi options thì lại báo lỗi này. " does not match with the checksum in data - package " làm sao để khắc phục đây. giúp với. thank.

thaimagic99

đang xài phoneix , dùng navifirmPus0.7 . update bản 52.0.101 hoàn thành, nhưng mà giao diện lại của 52.0.007.

hungthai_pt

chủ thớt cho mình hỏi tý.muốn mod "bàn phím qwerty sym^3 hiển thị 6 dòng,tự chuyển bàn phím khi xoay màn hình" cho rofs2 khác thì làm thế nào vậy?và bỏ "CPU mod 600MHz",mod CPU lại bình thường?
hướng dẫn mình với.

Chỉnh sửa cuối:

binhnhox

bạn qua box hướng dẫn cook và mod nhé.bên đó dow 2 cái mod CPU và phím qwert alpha 6 dòng về.giải nén ra để coi kỹ đường dẫn.và xóa trong rofs2 theo đường dẫn đó

binhnhox

đang xài phoneix , dùng navifirmPus0.7 . update bản 52.0.101 hoàn thành, nhưng mà giao diện lại của 52.0.007.
update = navifirm là bản 52.0.101 gốc.có phải là bản cook đâu mà đòi giao diện C6 hay N97 chứ bạn

hungthai_pt

bạn qua box hướng dẫn cook và mod nhé.bên đó dow 2 cái mod CPU và phím qwert alpha 6 dòng về.giải nén ra để coi kỹ đường dẫn.và xóa trong rofs2 theo đường dẫn đó

mình tìm mà khôg thấy!bạn cho mình link đi

Thanks!

hibi

đã cài được..rất đẹp. máy chạy mượt lắm..thanks bạn rất nhiều :D=D>=D>

Chỉnh sửa cuối: