• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

cfw c6v42 for 5530 (công nghệ minicmd) mượt-đẹp-đỉnh cao âm nhạc :D

quangha260390

mình cũng đã jaf lúc jaf xong nó không tự khởi động lại máy mà phải tháo bin lắp lại.ai biết bị lỗi gì ko

Dragon459

Manager
mình cũng đã jaf lúc jaf xong nó không tự khởi động lại máy mà phải tháo bin lắp lại.ai biết bị lỗi gì ko

Từ các bản n97v30 và c6v40 thì hầu như đều phải tự khởi động lần đầu bằng tay chứ máy k tự khởi động.
Cứ tháo pin và bật lại. Lên nguồn và sử dụng được là coi như flash thành công

quangha260390

máy mình mấy hôm nay lại thêm 1 lỗi nữa đó là cứ thỉnh thoảng nó lại hỏi kết nối internet hay ko?lâu lâu lại hỏi,có bác nào biết lỗi gì ko

darkpiv

do bạn để quá 5p hay 10p gì đó ko connect thì sẽ đứt kết nối để save pin...:D

iamstven

cho mình xin hướng dẫn up fw với...máy mình tắt nguồn đôi khi bị sọc đỏ ở màn hình...nên đang muốn up lại mà chưa up s60 bai giờ

iamstven

mình thay 3 file RM-504_0583715_40.0.003_001.dcp
RM-504_0583715_40.0.003_001.vpl
RM-504_0583715_40.0.003_001_signature.bin
để trùng code của máy được k?trong file tả về .file RM-504_0583715_40.0.003_001 để làm gì...trong ý toàn xml vậy/

darkpiv

thì là mod save pin nữa nên giảm thời gian kết nối xuống còn 5,10p gì đó. ví dụ bạn dùng opera đọc báo nha.. bạn đọc lâu và ko open page mới thì sau 5p sẽ mất kết nối và phải thoát ra vào lại... đó là minh cũng hay bị vậy. ko biết các bạn khác thế nào...:D

hoangxien

anh ơi con 5530 của em, loa thoại rất bé, ai có phần mềm gì có thể mod nó lên mức cao hơn được không à. em thấy có mấy bản fw trước mod lên mức 9 nhưng mấy bản sau không thấy đề cập tới. MOng các anh giúp đỡ

skimshushu

flash xong nói chung là ổn
nhưng cái menu có cách nào cho nó về 3 icon 1 hàng dc ko
chứ 4icon 1 hàng nhìn nhức con mắt qá

skimshushu

hihi

flash xong nói chung là ổn
nhưng cái menu có cách nào cho nó về 3 icon 1 hàng dc ko
chứ 4icon 1 hàng nhìn nhức con mắt qá