• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

cfw c6v42 for 5530 (công nghệ minicmd) mượt-đẹp-đỉnh cao âm nhạc :D

vuongcoc001

T đã test qua :) mọi thứ nói chung đều ổn :)
có 1 điều đang phân vân là k biết đây có phải là bản cfw edit lại từ bản cook của a Bảo + dangquy hay k :)

------------
theo mình thì có lẽ đúng là thế rồi :)
đây là bản edit lại từ bản của dangquy ( bản fix cho cfw của aBao)

Chỉnh sửa cuối:

zcxsad

T đã test qua :) mọi thứ nói chung đều ổn :)
có 1 điều đang phân vân là k biết đây có phải là bản cfw edit lại từ bản cook của a Bảo + dangquy hay k :)

------------
theo mình thì có lẽ đúng là thế rồi :)
đây là bản edit lại từ bản của dangquy ( bản fix cho cfw của aBao)

đúng là mình edit lại nhưng hok nhớ của ai ^^
minh down về mát tính lâu oy nên hem nhớ hi
bạn dùng có lỗi gì hok?

ganang1234

lâu rùi thì là C6v41 chứ sao lại là v42 được? Vì chưa thấy bản nào c6v42 cho 5530 cả:-??

vuongcoc001

đúng là mình edit lại nhưng hok nhớ của ai ^^
minh down về mát tính lâu oy nên hem nhớ hi
bạn dùng có lỗi gì hok?

cảm ứng nhạy, chụp ảnh nét :) nghe nhạc thì mình k có tai nghe nên chưa test thử :D
mỗi tội xóa hết ứng dụng văn phòng rồi :-s hơi bất tiện

zcxsad

lâu rùi thì là C6v41 chứ sao lại là v42 được? Vì chưa thấy bản nào c6v42 cho 5530 cả:-??

mình không sử dụng hoàn toàn bản cook đó mà chỉ dùng 1 số cái quan trọng thui nên hem rõ lắm^^
chưa có thì pjo có oy đó bạn :D

zcxsad

cảm ứng nhạy, chụp ảnh nét :) nghe nhạc thì mình k có tai nghe nên chưa test thử :D
mỗi tội xóa hết ứng dụng văn phòng rồi :-s hơi bất tiện

^^ vi minh hok dung nen xoa het :p
thay k wan trong lam!hj

LoiPT

CFW GOOD nhưng đề nghị cân bằng giữa thời gian chăm lo cho PC VS Mobile --> nhiều bụi quá ;))