• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW cho 5230 v51

kenta_209

có tiếng việt rồi thì up lên trên đi cho mọi người vào còn biết ..up ở trang 3 khó tìm.. Khó biết chủ top đâu ui?

Lukas91

Nản quá. Tìm mãi chẳng có bài nào hoàn chỉnh cho con 5230 v51.6.002 của mình. Toàn kêu đổi tên đến lúc flash toàn lỗi thiếu file hoặc file lỗi. Những bài viết đầy đủ chất lượng của PDAViet xưa nay chẳng còn nữa rồi :(

OishiSnackCua

Nản quá. Tìm mãi chẳng có bài nào hoàn chỉnh cho con 5230 v51.6.002 của mình. Toàn kêu đổi tên đến lúc flash toàn lỗi thiếu file hoặc file lỗi. Những bài viết đầy đủ chất lượng của PDAViet xưa nay chẳng còn nữa rồi :(

bạn qua bài này:http://www.pdaviet.net/showthread.php?151882-CFW-N97-V30-FOR-523X-BY-PHOTON-PDAVIET-TEAM
bản của team PDAVIET bản này tui dùng thấy êm lắm, mượt, nhanh chưa thấy có lỗi nào!!!
bạn flash thử xem...

mjnha9

bạn nào thêm tiếng việt cho 5233 ngon cho mình xin,bane này minh thấy dùng mượt

minhduc1989

lỗi là sao lỗi như thế nào mình đang dùng mà

Kelvinchung8x

nan. khong ho tro tieng viet

Chú ý viết tiếng Việt có dấu nhé bạn!

Last edited by a moderator:

FanVurains

thu ha van trung thanh voi s60v5 nhi :)

bạn ơi , sao mình dùng bản này lại lỗi camera, ko chụp được vậy, hic
mod belle co loi hoac do luc flash gay loi! nhieu kha nang do mod belle

Viết có dấu và 2 bài cạnh nhau gộp thành 1 bài nha bạn!

đổi tên file flash bình thường mà! có TW minh làm cho!

có rất nhìu cfw việt mà sao lại đâm đầu vào eng nhỉ! ai thích eng đã đành hic...đóg góp cho ai thích việt tìm hướng đi thui hihi

con gái mà máu mê thế!

đó là do mod belle của nước ngoài nó thay các ký tự belle bằng chữ cái TV của mình nên bị lỗi đó,thay font cũng vẫn thế thôi,muốn hết lỗi phải add ngôn ngữ tiếng anh của bản nào ko có belle vào là ok;;)
thay mod belle đi!

Last edited by a moderator: