• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant FINAL - C6v40 for 5230/5233/5530/5800 (08/08/2011)

buihoa88

bản flash đêm hôm qua bị lỗi phím cứng khóa màn hình , lúc được lúc ko , bị thường xuyên , giải quyết được chưa duythanh

iph0ne

mình mới vừa flash cho 5230 xong để im máy khoảng 3 phút khởi động lại ban đầu ko mở đc mediabar khởi động lại lần nữa thì ok , nhạc hình load nhanh cảm ứng mượt khỏi phải bàn , ram khỡi động là 58 mb:D ,đang test típ

XpressmusicS19

Máy 5k8 thỉnh thoảng nhấn phím giữa mở khoá vẫn ko mở đc anh a,màn hình vẫn đen thui,phải mở bằng nút gạt bên hông,cái lỗi này tồn tại từ những bản Deviant đầu đến h vẫn chưa fix đc.

Eraltiker

Mình vẫn bị lỗi java khi chạy file wattpad để đọc truyện.đèn thì đã ok rùi

NguyenDuyThanh

Máy 5k8 thỉnh thoảng nhấn phím giữa mở khoá vẫn ko mở đc anh a,màn hình vẫn đen thui,phải mở bằng nút gạt bên hông,cái lỗi này tồn tại từ những bản Deviant đầu đến h vẫn chưa fix đc.
Cái này là do bạn khóa và bấm nút giữ quá nhanh đó. Bạn chỉ cần mở khóa và chạm vào màn hình.
Tóm lại đừng có vừa khóa bằng gạt lại bấm luôn nút giữa.

Mình vẫn bị lỗi java khi chạy file wattpad để đọc truyện.đèn thì đã ok rùi

Bạn thử Farm Frenzy v2 xem có ok ko? 5530 nó khác các máy khác nên khổ thế zZ.

nhockfc

bản 5230 final có j thay đổi so vs bản test tối hqa k DT ? để mình còn flash lại (lười flash quá :p)

ngduybao

mod font là mình del font cũ trong Resource , copy font mới zo fai hem bạn !
mình xài 5530 , Y!M : tommy_296

nhaylau321

mình mới vừa flash cho 5230 xong để im máy khoảng 3 phút khởi động lại ban đầu ko mở đc mediabar khởi động lại lần nữa thì ok , nhạc hình load nhanh cảm ứng mượt khỏi phải bàn , ram khỡi động là 58 mb:D ,đang test típ

Bạn test 5230 thữ xem pin đc bao lâu :D
P/S: Đang cần bản pin trâu

XpressmusicS19

Cái này là do bạn khóa và bấm nút giữ quá nhanh đó. Bạn chỉ cần mở khóa và chạm vào màn hình.
Tóm lại đừng có vừa khóa bằng gạt lại bấm luôn nút giữa.
Ko,e khoá bằng easykeylock anh à,e ấn 1 lần mà mãi chẳng thấy lên ý.nhưng bản này của a dùng mượt thật.hic.có bản Final vui thì vui nhưng anh lại rửa tay gác kiếm mất rùi.hic.

zvotinhz

làm thêm bộ icon 4x4 nha DT.icon to quá nhìn ko nét lắm.muốn cài icon khác mình bug rofs2 rồi chép đè icon mới hả DT

trungc0

ai giúp em lam core v30.0.002 5250 với:( . em không rõ là phải xoá những gì để dùng ro2 của DT