• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW HD For X6 - BẢN TÌNH CUỐI - Design by hoangphonghd

saker1990

wifi làm sao bạn. Mình test kỹ rùi dùng ngon có sao đâu.:-??

à không. Ý mình bảo e x6 này wifi kém mà. Dùng bản cfw của bạn wifi bắt mạnh thật. Đã dùng nhiều bản cfw & thấy bản này wifi good nhất :D

kangnam

cho mình hỏi cách thay Danh bạ bằng menu ngoài homescreen như thế nào nhỉ .....

flash xong là có luôn , không phải vào tuỳ chọn rùi thay thế nữa ý .. thanks .

cho mình xin luôn Mod java 2.1.18 nhá thanks.

zcxsad

cho mình hỏi cách thay Danh bạ bằng menu ngoài homescreen như thế nào nhỉ .....

flash xong là có luôn , không phải vào tuỳ chọn rùi thay thế nữa ý .. thanks .

cho mình xin luôn Mod java 2.1.18 nhá thanks.
ở homescreen bạn ấn tùy chọn>>tùy chọn típ>>phím chọn phải :)

haydenvoitoi_6

Bạn lên xóa hết các mục Private, Resource, Sys, Systemtrong thẻ nhớ rùi *#7370# nha

trc khi flash em đã xoá hết mấy folder đấy rồi mà.vẫn chỉ quét đc 40 bài rồi thôi.không ai bị lỗi như em à,chỉ em cách fix với

kangnam

ở homescreen bạn ấn tùy chọn>>tùy chọn típ>>phím chọn phải :)

ex .. bạn không đọc kỹ à . : flash xong là có luôn , không phải vào tuỳ chọn rùi chọn Phím chọn phải nữa ý ..

vpkado

bạn cho mình xin riêng file này để cook với Trình duyệt web mới nhất trích từ Belle OS 8.0.0.1. thank

hunter_dimond

có ai biết cách chỉnh làm sao mà cột sóng lúc nào cũng hiện chữ "theo ý mình" ko ? :)) mình muốn lúc nào cũng hiện chữ 5G ^.^ hì

lastl0ve0510

cfw nay co out tivi k chu thot.xin hoi chu thot da tung dung qua cfw Diablo of babvlad chua.so sah hai cfw nay thi the nao.ung dug cai tren bo nho chug (E) thi the nao.hien tai nhug ug dug mih cai tren E hay bi treo va giat.nen phai cai tren C moi dug dc.xin loi mod vi post bang x6 FW english only

axdd

Member
bạn chủ top cho luôn themes metro revolution-daeva112 vào r2 mà icon vẫn chưa đủ hết.mình có mod lại themes đó ở ngoài bây giờ cài vào thì máy báo có sẵn.bạn nào chỉ mình cách cài vào mà không cần jaf lại được không?

kidlordhp

anh ơi giúp em tý em cook qt vào rùi nhưng khi cài ứng dung Qt thìbaos la thiết Qt làm sao để tắt thông báo đó đi vậy

hoangphonghd

hoangphong up cho mình xin cái trình duyệt 8.0.0.1 để mình cook với
Bác cho em xin cái nokia browser 8.0.0.1 với
Mình nói rùi, sau CFW này thì cũng nghỉ cook nên del hết mod rùi nha
cfw nay co out tivi k chu thot.xin hoi chu thot da tung dung qua cfw Diablo of babvlad chua.so sah hai cfw nay thi the nao.ung dug cai tren bo nho chug (E) thi the nao.hien tai nhug ug dug mih cai tren E hay bi treo va giat.nen phai cai tren C moi dug dc.xin loi mod vi post bang x6 FW english only
Out TV dùng ngon bạn à
CFW Diablo of babvlad mình chưa dùng bao giờ.
Soft mình cài cả trên C & E đều chạy ngon lành
bạn chủ top cho luôn themes metro revolution-daeva112 vào r2 mà icon vẫn chưa đủ hết.mình có mod lại themes đó ở ngoài bây giờ cài vào thì máy báo có sẵn.bạn nào chỉ mình cách cài vào mà không cần jaf lại được không?
Banj dùng Sisconect bung ra rùi đổi lại UID là cài đc thôi
anh ơi giúp em tý em cook qt vào rùi nhưng khi cài ứng dung Qt thìbaos la thiết Qt làm sao để tắt thông báo đó đi vậy

Thông báo là thiếu nhưng cứ cài thôi
vẫn dùng ngon lành
ko lỗi j cả

khangvn

Trình duyệt web của máy nào mà 8.0 vậy bạn?cho mình xin với.nokia 500 cập nhật belle trình duyệt web nokia brower 7.4.2.6 ah.chưa được 8.0 nữa

chipheoc6

trình duyệt wed 8.0 chắng khác mấy bản trình duyệt cũ gì cả,nói hơi mất lòng chủ thớt tí:tớ hoài ngi nhiều về cái gọi là trình duyệt 8.0 mà bạn đưa ra lắm:(

khangvn

Nokia 603 trình duyệt web 7.4.2.6 mà.muốn đổi thành 8.0.0.1 sửa file 101F8731.txt trong 10202be9 thôi.lừa đảo ah