• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Lumia-01 for 5230 by New cooker Tuananh14295 (24/12/11)

Windpr0

Hjx người ta share cfw thì fải cám ơn chứ các pác ,mà tiết wá cái này nhìn lạ lạ mắt gê,mà k đc flash :) xài 5250 ít aj làm cho n0 wá
ak mà chủ pic bjết mod k căn gjữa 2phím tuỳ ch0n va trở ra k nhỉ?

tuananh14295

Hjx người ta share cfw thì fải cám ơn chứ các pác ,mà tiết wá cái này nhìn lạ lạ mắt gê,mà k đc flash :) xài 5250 ít aj làm cho n0 wá
ak mà chủ pic bjết mod k căn gjữa 2phím tuỳ ch0n va trở ra k nhỉ?
Cảm ơn bạn đã quan tâm. CHúc giáng sinh vui vẻ!

tuananh14295

Sắp tới mình sẽ ra bản Lumia-02 (Beta) nhân dịp tết dương lịch và bản RC sẽ có vào dịp tết âm lịch.
Hứa hẹn sẽ có nhiều mod hay chưa từng có ở 4rum.

vipbinh001

cho em hoi ve cai ROMPatcher

cho em hoi ve cai ROMPatcher. em khoi dong lai may va apply va chon autostart tat ca. nhung sau khi khoi dong lai may' la tu nhien bien mat phai apply lai tu dau. hixhixxx ai giup em voi

hoangphonghd

Sao cái Widget của Belle tui cài vô rùi mà khi nhấp vào icon ko có tác dụng j nhỉ
Ra HS cũng ko thấy có
Có cần thêm cái j chạy cùng ko nhỉ

tampro91

mấy bạn ai có mod này cho mình xin nha..
Fix lỗi Restat khi dùng tai nghe Bluetooth
mình đang dùng 5230, cảm ơn

Lukas91

Bạn nào làm ơn làm một bản Full cho 5230 v51.6.002 đi. Mình sẽ ấn Thank tất cả các topic của bạn luôn :((((((((((

OishiSnackCua

Bạn nào làm ơn làm một bản Full cho 5230 v51.6.002 đi. Mình sẽ ấn Thank tất cả các topic của bạn luôn :((((((((((
bạn đang dung ver 51.6.002 thì bạn tải bộ core ver 51.6.002 rồi tải file rofs2 của chủ thread về...đổi tên 2 cho giống với ver đang dùng (k đổi cũng đc). khi flash nhớ chọn PPM rồi chọn file rofs2. rồi flash là ok...:D