• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] N8 v111.030.06.07 RC Final - Update 08/12/2011 [LANG EN-VI]

Status
Không mở trả lời sau này.

satthumuhn1

Đã test. Có lời nhận xét có j mong chủ topic thông cảm nha. Trước tiên cảm ơn chủ topic đã tạo ra bản cook này nha :| Khi mình flash xong khởi động máy lên thì thấy báo có lỗi: "Đã xảy ra lỗi, tiện ích bị gỡ bỏ". Xong, mình nghe lời chủ topic format để máy ổn định thì chắc fải 10p sau nó mới khởi động lại. Nhìn màn hình tối thui mình tưởng con N8 của mình die rùi chứ :( còn cái Google map lúc đầu mở được sau đó tắt đi rùi mở lại ko có được :-? nhấp vào lại out ra ko vào được. Chủ topic xem lại dùm mình nha. :D

mình khuyên các bạn đừng bao giờ format N8 nhá
vì 2 nhược điểm: đợi rất lâu mới format song, và format sẽ mất hết dữ liệu trên E
tốt nhất trước khi flash xóa hết thư mục hệ thống trên E xong phoenixx lên dùng luôn là ok nhất rùi
format mất hết ứng dụng trên UDA mà lại đợi rất lâu
đợi mòn dép luôn :D

Trunghuy90

mình khuyên các bạn đừng bao giờ format N8 nhá
vì 2 nhược điểm: đợi rất lâu mới format song, và format sẽ mất hết dữ liệu trên E
tốt nhất trước khi flash xóa hết thư mục hệ thống trên E xong phoenixx lên dùng luôn là ok nhất rùi
format mất hết ứng dụng trên UDA mà lại đợi rất lâu
đợi mòn dép luôn :D

Ê thuận? Đã test bản của tớ chưa mà phán ghê vậy? :p

satthumuhn1

Ê thuận? Đã test bản của tớ chưa mà phán ghê vậy? :p

êu
Huy àh
tớ không cần tét
vì mặc định bọn sym^3 format rất lâu
ko nhanh như v3v5 đâu Huy àh
từ s^3 anna belle format thì có mà đợi nửa tiếng ko lên máy đâu :D
đây flash toàn dùng luôn
format làm gì cho mệt :p

Trunghuy90

*#7370# là 4mat cả thẻ nhớ lận, lâu là phải! Chứ 4 ngón đâu mất data trong E đâu. Hơn nữa lại nhanh cà.

le0n3lly

bạn tải bản gốc ở bài 10 về và cho vào đg dẫn của phoenix. Trước khi flash, bạn bấm vào dòng option và delete 2 file màu đó, sau đó thay file rof2,core,uda bằng 3 file cooked mà bạn đã tải về. OK And Flash.
2 file màu đó là 2 file nào vậy bạn? mình mới làm quen nên ko rõ. bài 10???? tks bạn nhìu

JS_AnhTuan

Active Member
Sao show ảnh khiêm tốn thế TH :p

xóa chữ _m đi là ngon ngay à TH http://farm8.staticflickr.com/7146/6447295117_22fae40bda_m.jpg

dạo này phong trào cfw nhộn nhịp quá mà mình không có máy mà test.

meomun84

Member
Huy cho mình hỏi cái? Máy mình cook bản này xong. OK. Nhấn phím Camera bên hông máy lên để chụp hình thì máy lại khởi động lại??? Lần nào cũng vậy. Muốn chụp hình thì fải vào Menu chọn Camera mới đc. Mà vào Menu chọn Camera cũng có vấn đề nữa, khi chọn Camera thì OK but khi thoát Camera thì màn hình tối om 1 lúc mới thoát ra. Có ai bị như mình ko? :(

Trunghuy90

Đã có bản update fix lỗi rồi nha. Bạn lần theo link tới bản NEW dưới chữ ký của mình nhé?
Topic locked!

Status
Không mở trả lời sau này.