• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 Mini For Nokia X6/5800/5530/5250/5233/5230 V.New

luongngocanh92

hi.thank bạn nhiều nhá!bạn vào:menu-->media-->âm nhạc-->radio
radio có sẵn trong đó rồi đấy.ko cần mod nhé
lần này thì tìm thấy rồi.ở chỗ music ko có đâu bạn à.tớ phải cài phím tắt nhanh ngoài màn hình chủ mới có đâý hì hì.

tranconghd89

lần này thì tìm thấy rồi.ở chỗ music ko có đâu bạn à.tớ phải cài phím tắt nhanh ngoài màn hình chủ mới có đâý hì hì.
vì overyou mod ẩn icon radio mà bạn...phải mod lại mới có...nếu ko thì làm như bạn cũng được

darkpiv

cho em hỏi : máy 5530 của em jaf xong vào mục music sao ko tìm ra refresh library hả các anh

thecong260282

bản này vẫn chưa fix dc lỗi camera khi chọn chế độ quay hoặc chụp hình.còn lại thì đúng là nhanh và mượt thật.tuy nhiên hình như máy còn chậm hơn so với bản hồi chưa up date.đó là y kiến của mình sau 5 ngày dùng bản này.

vcoin1000

5230 lỗi nhìu quá pro fix lai dùm nha

bản này vẫn chưa fix dc lỗi camera khi chọn chế độ quay hoặc chụp hình.còn lại thì đúng là nhanh và mượt thật.tuy nhiên hình như máy còn chậm hơn so với bản hồi chưa up date.đó là y kiến của mình sau 5 ngày dùng bản này.
uK Chủ top bên kia đang sữa các bạn thông cảm nha

lendoc

bản này mình đã jaf rùi ( 5800 ) cảm nhận thế này. mượt mà thật nhưng lúc mới vào bất cứ 1 thư mục gì trong máy ( nhắn tin , ứng dung ) đều có cảm giác như là bị đứng 1 - 2 giây..cảm thấy không quen nên jaf lại bản khác.. có ai bị như mình hk

tranconghd89

bản này mình đã jaf rùi ( 5800 ) cảm nhận thế này. mượt mà thật nhưng lúc mới vào bất cứ 1 thư mục gì trong máy ( nhắn tin , ứng dung ) đều có cảm giác như là bị đứng 1 - 2 giây..cảm thấy không quen nên jaf lại bản khác.. có ai bị như mình hk
do mod tắt ứng dụng chạy ẩn nên vậy đó mà.

sweetlove1505

PRESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Found
Error reading phone init data...
anh em nao biet loi~ nay la gi chi giup minh voi !! truoc gio van binh thuong` ma giờ lai bi nhu the !!!! minh xin cam on nhieu :(

khangvn

PRESS POWER ON NOW!
Error reading phone init data...
anh em nao biet loi~ nay la gi chi giup minh voi !! truoc gio van binh thuong` ma giờ lai bi nhu the !!!! minh xin cam on nhieu :(
Kiểm tra tên rofs 2 đúng chưa.đủ các file chưa.vào thư mục RM- xóa thư mục nằm trog đó.chỉ để 7file thôi.chúc thành công

sweetlove1505

Kiểm tra tên rofs 2 đúng chưa.đủ các file chưa.vào thư mục RM- xóa thư mục nằm trog đó.chỉ để 7file thôi.chúc thành công
hix !!! minh kiem tra lai roi!!! da doi ten nhu huong dan o trên!!! du 7 file (ngoai ra ko co them bat ki cai gi) nhung van bị như thế !!!! truoc gio chua bi nhu the bao gio ..hix .... Du sao van cam on ban nhieu

"PRESS POWER ON NOW!
Error reading phone init data..."

silverchiem

hix !!! minh kiem tra lai roi!!! da doi ten nhu huong dan o trên!!! du 7 file (ngoai ra ko co them bat ki cai gi) nhung van bị như thế !!!! truoc gio chua bi nhu the bao gio ..hix .... Du sao van cam on ban nhieu

"PRESS POWER ON NOW!
Error reading phone init data..."
ban xem co ket noi qua pc siute duoc k,thog bao do co le pc k nhan dc dien thoai of ban