• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 MINI RM-555 V30 TỐI ƯU HÓA!!!

chjckenboy_18

mình đang test cái theme mới mình kiếm đc, icon khá full nhưng thay cái hình nền cài vào máy vẫn đen sì! :(

chienkd

mình đang test cái theme mới mình kiếm đc, icon khá full nhưng thay cái hình nền cài vào máy vẫn đen sì! :(

OK, nếu theme này đẹp thì mình sẽ thay, hoặc mình tìm theme belle khác nhẹ hơn, theme này nặng quá. Hôm trước còn thử chạy SPB Shell windows phone 8 nhưng ngốn ram hơi kinh, trông giao diện cũng khá bắt mắt, chỉ để lòe anh em cho oai. :D

chienkd

Trông đẹp đấy. Nhưng bạn có cái theme nào có biểu tượng 3d không? Mình muốn lâu lâu thay đổi một chút.

chienkd

Theme N9_megoo chuẩn các bác cho ý kiến nhé. Dung lượng sau cài khoảng 4mb.
678656

678660

Link tải: http://www.mediafire.com/download.php?44etlypdatq3dir

chjckenboy_18

hix tớ đi đường bi 2 thằng trẻ trâu tông vào, nhảy kịp khỏi xe nhưng vẫn bi santo 2 vòng dười đất tí đập đầu vào bồn hoa! số lớn thiệt! :))

Radium

Moderator
hix tớ đi đường bi 2 thằng trẻ trâu tông vào, nhảy kịp khỏi xe nhưng vẫn bi santo 2 vòng dười đất tí đập đầu vào bồn hoa! số lớn thiệt! :))

đúng là nay ghê, chúc mừng bạn tai qua nạn khỏi nha. :( trong cái rủi có cái may mà.

chienkd

đúng là nay ghê, chúc mừng bạn tai qua nạn khỏi nha. :( trong cái rủi có cái may mà.

Bạn chjckenboy còn lên up bài được là không có vấn đề gì rồi. Mong bạn khỏe để còn đóng góp nhiều cho diễn đàn. :D

chjckenboy_18

một vết vừa ở cùi trỏ, 1 vết to ở gần mép mông >:), một vết ngay vai trái, 1 vết nhỏ gần bẹn trái, cái xe sirius thì bị cong cái cần số + cái để chân + bay gương chiếu hậu! xe lăn 2 vòng như tớ lăn vậy! =))

Radium

Moderator
một vết vừa ở cùi trỏ, 1 vết to ở gần mép mông >:), một vết ngay vai trái, 1 vết nhỏ gần bẹn trái, cái xe sirius thì bị cong cái cần số + cái để chân + bay gương chiếu hậu! xe lăn 2 vòng như tớ lăn vậy! =))

nghe tả cứ như phim hành động @@ chúc bạn mau khoẻ nhé!

chienkd

sắp bổ sung thêm vài mod mới nữa! giống mod của huy nghĩa bản 03 đó! >:)

Mod gì vậy? Giới thiệu xem sao? Hình như bản tối ưu này chjckenboy không cho mod tăng chất lượng ảnh chụp đúng không? Vì mình thấy số lượng ảnh còn lại tăng lên hẳn so với bản trước.

chjckenboy_18

Mod gì vậy? Giới thiệu xem sao? Hình như bản tối ưu này chjckenboy không cho mod tăng chất lượng ảnh chụp đúng không? Vì mình thấy số lượng ảnh còn lại tăng lên hẳn so với bản trước.

ủa mình có chi tăng mà! :-?