• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97mini,C6 belle E-style™ for all S60v5 by Huy Nghiã. beta 02.

congtutrensan_9x

Cho mình hỏi, không muốn màn hình ngoài nằm ngang thì sửa cái gì nhỉ? :D8-|
Muốn tắt cái thong báo "Bạn đang sd CFW của...." thì tắt kiủ gì nhỉ? Mỗi lần reset máy là lại hiện lên>:)

bật cảm biến xoay. Bạn ấn ok cho đến hết là lần sau nó sẽ không hiện nữa. Hoặc xoá c:/data/minicmd.txt

dungby4

5250 lỗi del bh trog list là out
cho mình xin mod "Fix Out khi del bài hát trong List nhạc"
ngày xưa có mod này h mất tiêu @@

mai_tien_dat_251

hình nền tắt máy nguy hiểm quá, chết có ngày :D

tất cả mọi thứ đều ổn. nếu em muốn về biểu tượng sóng và pin như mặc định thì phải làm thế nào. với cả nếu cài WP7 thì sẽ mất cái theme cũ đúng ko ạ?

Chỉnh sửa cuối:

wanbeytuananh

bản e đang dùng , phím phải nó là danh bạ, anh biết làm thế nào phím phải đổi thành biểu tượng menu ko ah

dungby4

hình nền tắt máy nguy hiểm quá, chết có ngày :D

tất cả mọi thứ đều ổn. nếu em muốn về biểu tượng sóng và pin như mặc định thì phải làm thế nào. với cả nếu cài WP7 thì sẽ mất cái theme cũ đúng ko ạ?

bạn tìm SysAp.mif trong apps ở Resource thay giống SplashScreen.mif chẳng hạn
muốn bỏ belle topbar thì vào R0f2 mục data xóa avkon.dll và belle top.sis ( k nhớ đúng tên hay không )
cài wp7 theme cũ vẫn còn bạn thay đổi trong cài đặt