• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97mini,C6 Customs,WP7, BelleFull For 5800XM by Huy Nghiã. Bản update 07

Radium

Moderator
uhm upload lai font chữ cho bella là ok chuyển qua bella xài ,còn nếu mà custom mà có thêm thanh menu giống bella mà ram dư nhiều thì xài custom :D. ah
hỏi thêm cái nữa là opera mini tự nhiên tới ngày bao nhiêu ko biết ma 2012 thi no không cho vào mạng. còn chỉnh ve 2011 thì chạy đc, hết hạn tín chỉ gì đó.g mình khắc phục sao mà không cần chỉnh giờ nhỉ

down bản khác về cài xem sao bạn

congtutrensan_9x

uhm upload lai font chữ cho bella là ok chuyển qua bella xài ,còn nếu mà custom mà có thêm thanh menu giống bella mà ram dư nhiều thì xài custom :D. ah
hỏi thêm cái nữa là opera mini tự nhiên tới ngày bao nhiêu ko biết ma 2012 thi no không cho vào mạng. còn chỉnh ve 2011 thì chạy đc, hết hạn tín chỉ gì đó.g mình khắc phục sao mà không cần chỉnh giờ nhỉ

ps ui da sao no vẫn không thêm từ bộ nhớ đc:O

dùng máy lâu thế mà không biết operamini ngày của máy phải đúng với giờ quốc tế hoặc chậm hơn.
ví dụ hôm nay là 23-10-2012 thì ngày của máy phải từ ngày 23-10-2012 trở về chẳng hạn 22-10-2012

rylthanhhai

auto c2z là cái nào nhỉ, mình vô rompatcher bật hết 2 cái Install Server và Open4all luôn rồi reset lại nhưng vẫn ko thấy fix đc lỗi HS :-?

dùng máy lâu thế mà không biết operamini ngày của máy phải đúng với giờ quốc tế hoặc chậm hơn.
ví dụ hôm nay là 23-10-2012 thì ngày của máy phải từ ngày 23-10-2012 trở về chẳng hạn 22-10-2012
ui da oan quá bạn ơi , mình chỉnh đúng ngày mà nó vẫn không chạy. nhưng thks bạn mới chỉnh lại thì nó chạy rồi chắc do lệch giờ nên dẫn tới lệch ngày
up bản sửa lỗi vs sửa font đi bồ

congtutrensan_9x

auto c2z là cái nào nhỉ, mình vô rompatcher bật hết 2 cái Install Server và Open4all luôn rồi reset lại nhưng vẫn ko thấy fix đc lỗi HS :-?

rompacher+ mình thêm có C2z C2zthuball open4all installsever . chọn c2z bấm tùy chọn bật auto.

Tốt nhất là bung rofs2 ra chép đè bào resource
ui da oan quá bạn ơi , mình chỉnh đúng ngày mà nó vẫn không chạy. nhưng thks bạn mới chỉnh lại thì nó chạy rồi chắc do lệch giờ nên dẫn tới lệch ngày
up bản sửa lỗi vs sửa font đi bồ

sửa font bản của tớ có bị lỗi font đâu

Đã có link cho X6 bên topic

http://www.pdaviet.net/showthread.p...y-huy-nghia-phien-ban-5&p=2154358#post2154358

congtutrensan_9x

ủa sao rompatcher+ của mình zô chỉ có Install sever và open4all ko àh

dùng x-plore copy trong rofs ra đi. không có là thế nào được; haizzz mà đợi nửa tiếng nữa đi. đang upload rồi :D
. Trung ơi mày vào pdaviet bằng nick của anh à. out ra ngay muốn ăn đòn hả

dungby4

Mình port sang máy mình là 5250 cứ bị đảo màn hình @@!
làm thế nòa bây giờ ???

trilieu12

sao khi download lúc gõ pass:huynghia update 22-10-2012 mà nó vẫn báo pass sai .nghĩa là làm sao vậy bạn?

chicken3005

báo cáo nghĩa X6 khởi động lên tới chữ nokia rồi ngủm luôn, rofs lại thiếu fonts rồi nghĩa ơi

Chỉnh sửa cuối: