• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•.CFw N97mini,C6 kill.Neo Repack™ For all S60v5 by Huy Nghiã.•·´¯)«— Version 09₯

dongphuongkieu

mình tách từ FW ra mà. :(

hi, xl, mình tìm thấy nó rồi. tks bạn. nhưng mà hình như bị lỗi font hay j mà 2 phím tùy chọn k hiện chữ "tùy chọn" với "thoát" mà thay vào đó là kí tự lạ.mình nghĩ do lỗi font. sao khắc phục bạn? mình muốn hỏi thêm là làm sao xóa dc shortcut MUSIC KEY trong menu nhạc, cái đó nhấn vào cũng k có tác dụng. tks bạn

Radium

Moderator
hi, xl, mình tìm thấy nó rồi. tks bạn. nhưng mà hình như bị lỗi font hay j mà 2 phím tùy chọn k hiện chữ "tùy chọn" với "thoát" mà thay vào đó là kí tự lạ.mình nghĩ do lỗi font. sao khắc phục bạn? mình muốn hỏi thêm là làm sao xóa dc shortcut MUSIC KEY trong menu nhạc, cái đó nhấn vào cũng k có tác dụng. tks bạn

bạn cài dzmusickey sẽ có tác dụng. Bạn flash bản belle hay custom? Nếu belle mà bị lỗi font thì bạn qua đây tìm hiểu để làm 1 font belle ưng ý www.pdaviet.net/showthread.php?161348-share-mod-navigation-bar-belle-on-cfwc6n97

nguyenhai2910

with green charger ligh on là phím xanh sáng khi sạc pin. without green charger light là phím xanh không sáng khi sạc :p~

win 7 32bit chỉnh mãi mà không được cho nó nhận 4gb ram :((
main asrock g41 vs3 4gb ddr3 .

anh nghĩa cho em hỏi tí ! Mod fix đèn mình chép đè lên rofs2 hay là xóa thư mục 10282BC4 trong private rồi cho nó vào..thanks anh

Radium

Moderator
ý mình là muốn xóa cái shortcut của dz music key ak. mình xài bản custom bạn ơi...

chết rồi. Mình tách cho bạn ghi âm từ bản có belle rồi. Nên nó xuất hiện ký tự lạ, giờ mình k có máy tính tối về sẽ tách cho bạn hoặc có bạn có thể tự tách bằng NokiaFirmwareCleaner 3.0.
Còn muốn k có musickey thì bạn chép musicsuite trong private\101f4cd2 từ bản nào k có ấy.

congtutrensan_9x

chết rồi. Mình tách cho bạn ghi âm từ bản có belle rồi. Nên nó xuất hiện ký tự lạ, giờ mình k có máy tính tối về sẽ tách cho bạn hoặc có bạn có thể tự tách bằng NokiaFirmwareCleaner 3.0.
Còn muốn k có musickey thì bạn chép musicsuite trong private\101f4cd2 từ bản nào k có ấy.

chỉnh sửa suitte nhá copy linh tinh lỗi. cấm kêu :))~

Nghe lời mấy anh cài win 7 64bit. Trước cài win 732bit nó nhận 3.5gb cài win 7 64bit nó nhận 3.75gb hơn có 0.25gb, cài win 7 64bit mất công down hơn 1 tiếng setup 5p' cài driver 10p'. Biết thế win 7 32bit cho lành :(

huuduchp

Bản v10 cho 5230 bị mất chức năng camera rồi. :( Em muốn giữ lại phần mềm từ điển có sẵn trong máy thì làm ntn ạ?

congtutrensan_9x

Bản v10 cho 5230 bị mất chức năng camera rồi. :( Em muốn giữ lại phần mềm từ điển có sẵn trong máy thì làm ntn ạ?

nếu không có từ điển ta phải tách ở fw sang em à
Anh nghĩa đẻ bản nào thì cho nó lành bản ý đi,,, bản thì hỏng cái này hỏng cái kia :((

anh cũng muốn như thế đâu, anh chỉ muốn tối ưu nhất những cái gì mới và hay cho anh em dùng. Nó lỗi thì từ từ ta sửa, anh có phải giỏi lắm đâu cũng KFC mà ;)). thôi để cuối tuần này anh được nghỉ. Mượn bạn cái usb ra nét down hết fw về làm cho anh em. OK ở nhà down mạng cùi nửa ngày mất :p~

huuduchp

nếu không có từ điển ta phải tách ở fw sang em à

anh cũng muốn như thế đâu, anh chỉ muốn tối ưu nhất những cái gì mới và hay cho anh em dùng. Nó lỗi thì từ từ ta sửa, anh có phải giỏi lắm đâu cũng KFC mà ;)). thôi để cuối tuần này anh được nghỉ. Mượn bạn cái usb ra nét down hết fw về làm cho anh em. OK ở nhà down mạng cùi nửa ngày mất :p~

Nhưng phần camera thì sửa ntn ạ? Mất hoàn toàn luôn. Vụ từ điển kia anh hướng dẫn em được không?

dongphuongkieu

uhm, nhờ bạn tách dùm vậy. mình chỉ biết dùng NokiaFirmwareCleaner 3.0 để xóa ứng dụng ah, phần tách riêng thì chịu...

Radium

Moderator
uhm, nhờ bạn tách dùm vậy. mình chỉ biết dùng NokiaFirmwareCleaner 3.0 để xóa ứng dụng ah, phần tách riêng thì chịu...

bạn tích vào ô voice recorder, bấm Back up, rồi bấm Return là được, file tách nó trong folder temp

chỉnh sửa suitte nhá copy linh tinh lỗi. cấm kêu :))~

giờ mới biết vụ này đó. Về nhà mày mò xem sao

Anh nghĩa đẻ bản nào thì cho nó lành bản ý đi,,, bản thì hỏng cái này hỏng cái kia :((

mình nghĩ lỗi chỉ xuất hiện ở mấy bản port. Có máy làm thì đã ngon lành rồi. May mà 5530 cũng y chang như 5800 nên fix lỗi đơn giản :D