• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

Mr_Cheshire

bạn cố gắng fix nhé. mình thấy fw bạn good lắm, nhưng mình rất cần camera! Nó báo lỗi "sự cố xảy ra ngoài ý muốn, khởi động lại"! mình đã thử thay mod fix của 523x vào rồi nhưng ko được!

congtutrensan_9x

test đi xem còn lỗi gì nữa không? Trưa tớ sẽ up mod cho các bạn fix. Mong nhiều cooker firmware cho thêm chỉ giáo, và ý kiến giúp đỡ.

bạn cố gắng fix nhé. mình thấy fw bạn good lắm, nhưng mình rất cần camera! Nó báo lỗi "sự cố xảy ra ngoài ý muốn, khởi động lại"! mình đã thử thay mod fix của 523x vào rồi nhưng ko được!
tớ tham khảo trên dailymon có thêm vài cách khắc phục trưa tớ sẽ up

thecong260282

Chủ thớt làm cho c5-06 một bản có tiếng việt được không , minh đang rất cần, thanhk trước.

mình test xong ùi, bị lỗi camera mình đã fix mod 523x rùi vẫn không được,thanh mediabar cũng lỗi nữa

congtutrensan_9x

bui_thanh_nam

dung lượng fw của c5-0x tớ rõ với không có máy test. Nếu làm được tớ sẽ thông báo riêng

em dùng c5-06 rm-816 dung lượng ổ c là 75mb
thấy con 5250 kém hơn con này có mà con này không có thấy hơi buồn TT

Chỉnh sửa cuối:

ranhomang11

RM-504_60.0.003_prd.rofs2.V20 và RM-504_60.0.003_prd.rofs2.V05 có khác gì k?vì t k flash được bản này, các bản v05 đều flash được.Đổi V02 thành V05 rồi flash cũng k đc.:(

congtutrensan_9x

RM-504_60.0.003_prd.rofs2.V20 và RM-504_60.0.003_prd.rofs2.V05 có khác gì k?vì t k flash được bản này, các bản v05 đều flash được.Đổi V02 thành V05 rồi flash cũng k đc.:(

bạn nói gì thế RM-504_40.0.003_prd.rofs2.V20 không có RM-504_60.0.003_prd.rofs2.V20 hay RM-504_60.0.003_prd.rofs2.V05 gì hết nhá

dung lượng rofs2 là 18.8 MB

core + rof2 không đủ dung lượng để cook. Nếu không đã có pro cook từ lâu rồi

bui_thanh_nam

core + rof2 không đủ dung lượng để cook. Nếu không đã có pro cook từ lâu rồi
em thấy bản xtreme bác pót dung lượng rofs2 là 82mb nhưng bản này lỗi tiếng việt có dấu..khi đọc báo hay tn có dấu thỳ không thể đọc được

kidlordhp

cái file bạn cho mình khác gì đâu anh mình vẫn để ở thư mục mặc định bản khác quyết ầm ầm Notification việt hóa ko hoạt đọng nhá

p/s có khi nào bạn tick nhầm xóa cái gallery đi rùi ko