• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

chjckenboy_18

không tớ chỉ dùng minicmd thôi
mình k thấy lệnh này của cái mod chuyển đổi tap-swipe2unlock trong minicmd:

rm e:\resource\
rm e:\private\
rm e:\system\
rm e:\sys\
delete c:\data\MiniCmd.txt
sleep 3000
copy /o -r z:\data\setup\runtap.txt e:\data\minicmd.txt
copy /o -r z:\system\mininb.txt c:\data\minicmd.txt
sleep 300
note -c Khởi.động.xong.Bây.giờ.bạn.có.thể.sử.dụng! Thông.báo:

bạn để đâu rùi bạn?

chjckenboy_18

còn lệnh này là lệnh gì vậy bạn, mình k hiểu lắm:

MD C:\Private\eafe014c\
CD C:\Private\eafe014c\
CP Z:\private\EAFE014C\protected C:\Private\eafe014c\protected
CP Z:\private\EAFE014C\unusual C:\Private\eafe014c\unusual

hellkul

ai bik port ko, lma2 như ông nghĩa chỉ thì lỗi, bật lên màn hình chớp rồi ngủm . tèo, h chạy r-final thôi

congtutrensan_9x

mình k thấy lệnh này của cái mod chuyển đổi tap-swipe2unlock trong minicmd:

rm e:\resource\
rm e:\private\
rm e:\system\
rm e:\sys\
delete c:\data\MiniCmd.txt
sleep 3000
copy /o -r z:\data\setup\runtap.txt e:\data\minicmd.txt
copy /o -r z:\system\mininb.txt c:\data\minicmd.txt
sleep 300
note -c Khởi.động.xong.Bây.giờ.bạn.có.thể.sử.dụng! Thông.báo:

bạn để đâu rùi bạn?

tớ không dùng lệnh này thì làm sao mà tìm thấy được.

chjckenboy_18

còn lệnh này là lệnh gì vậy bạn, mình k hiểu lắm:

MD C:\Private\eafe014c\
CD C:\Private\eafe014c\
CP Z:\private\EAFE014C\protected C:\Private\eafe014c\protected
CP Z:\private\EAFE014C\unusual C:\Private\eafe014c\unusual
vậy lênh này dùng đẻ làm gì vậy cậu?

hellkul

cho e xin cái theme anh nghĩa ơi cái hình ở trên ấy
Bull Shjt, qwerty mất hết 2 nút. 2 nút nằm sai chỗ, thay themes từ lưa cũng z, 5233 lỗi camera lun, cho fix rồi vẫn ko dc man2hinh2 đen thui, theme effect đẹp, sao cứ khởi động mya1 là cmd hoạt động, đòi xoá wai` lun

Chỉnh sửa cuối:

chjckenboy_18

Bull Shjt, qwerty mất hết 2 nút. 2 nút nằm sai chỗ, thay themes từ lưa cũng z, 5233 lỗi camera lun, cho fix rồi vẫn ko dc man2hinh2 đen thui, theme effect đẹp, sao cứ khởi động mya1 là cmd hoạt động, đòi xoá wai` lun

theme đó tải cái set up về giải nèn rùi lấy ra!!!!

congtutrensan_9x

ấn ok ấn huỷ là lần sau nó lại hiện. :d không thì vào data xoá minicmd.txt đi. Themes trên setup ý. Mà giới thiệu đi.

hellkul

anh đề cập vấn đề themes từ các ver trước rồi. Em dùng modqwerty-r để fix file 10283389.dll hoặc em trích trong e-style

còn camera nữa chi anh, thôi chia tay Rfinal, chia tay sớm cho bớt đau :) kím dc effect ngàn sao cùa ntv_97 r, thay avkon của cfw hoàn hảo gì gì đấy, nghe nói xoá hết thông báo gì gì đấy, vậy là lại xài ver 4 ;))

congtutrensan_9x

còn camera nữa chi anh, thôi chia tay Rfinal, chia tay sớm cho bớt đau :) kím dc effect ngàn sao cùa ntv_97 r, thay avkon của cfw hoàn hảo gì gì đấy, nghe nói xoá hết thông báo gì gì đấy, vậy là lại xài ver 4 ;))

ẹc. Mỗi người một kiểu anh biết chiều ai. Thấy dùng cái nào hợp lí thì dùng. Anh còn đang dùng ofw nè. Đang có hứng nghịch ofw. Mà giới thiệu chị em cho anh đi.