• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97mini Edition for ALl ver S60V5 Custom™ And Belle™ Cảm nhận nào Anh Em ^^!

Status
Không mở trả lời sau này.

killdawer

jaf 5 lan mak van k duoc ban ak. ban custom minh jap 2 lan thi bi loi font chu icon. ban belle thi khong khoi dong duoc. du sao kung rhank ban vay. ak neu co the cho minh effect cua ban custom dc khong.minh thay no hay.

lỗi font chữ icon như thế nào bạn cho hình lên

link k tải được ở 4share cậu nhé!

bình thường mà

Last edited by a moderator:

Binkutebin

mừng chủ top ra bản cfw mới.ai có thể cho thêm mod âm thanh và tap to unlock vào bản belle 5530v40 giùm mình được ko?thanks các bạn trước na.hjhj

Chỉnh sửa cuối:

Binkutebin

mod dùng âm thanh của 5800 muk`

uk.có (**) trong phần chỉnh tần số phát nhạc như 2bản mini cmd ko vậy bạn?nếu chưa có bạn cho thêm mod đó +tap to unlock+mod menu(trong bản mini cmd của ganang1234) giùm mình thì mình...thanks bạn rất nhìu.hjhj

mod dùng âm thanh của 5800 muk`

uk.có (**) trong phần chỉnh tần số phát nhạc như 2bản mini cmd ko vậy bạn?nếu chưa có bạn cho thêm mod đó +tap to unlock+mod menu(trong bản mini cmd của ganang1234) giùm mình thì mình...thanks bạn rất nhìu.hjhj

Last edited by a moderator:

killdawer

cho mình link lên đi ngại tìm lắm

0903511386

huhu ko có bản nào cho c5 03 sao, chủ thớt làm dùm 1 bản cho c5 03 nhé, con này kiếm cfw khó quá

Chỉnh sửa cuối:

0541120140

sao em flas máy xong rùi nhưng nó không hiện ra phần log như của anh nhưng vẫn ở chế độ setting mode,em restart máy thì không lên được hết vậy >.<"

Status
Không mở trả lời sau này.