• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•. CFW N97mini for S60v5 Phiên bản đầy đủ by Huy Nghĩa.•·´¯)«—

Radium

Moderator
cho hỏi bản này đã fix gmap chưa? tôi dùng 5800. dạo này bận quá không có thời gian test

Bản này theo như các cmt ở trên thì chưa có gmap. Và đang bị lỗi build in. :))

congtutrensan_9x

cho hỏi bản này đã fix gmap chưa? tôi dùng 5800. dạo này bận quá không có thời gian test

máy có sẵn ovimap rồi nhé. Nếu anh em dùng gmaps. Bản sau xoá ovimap thay bằng gmaps. Tích hợp thêm Qt với Python. Thế có bác nào thích mod choosen tap or swipe to unlock. Tớ mới fix gmaps, với sửa folder internet, bản đồ. Nhưng ngại upload . Anh em cứ test tiếp lỗi gì thông báo. Sửa luôn, mạng cá nhân upload chậm lắm.
P/s hay làm thêm cái themes tết nhẻ

congtutrensan_9x

chicken3005 kêu k cài đc nên e đoán là còn sót tàn dư j trong đó :-?

Bung Rofs2 với Gmaps ra check bằng Beyond Compare là biết dư file nào xóa đi là xong ý mà. Tí anh chỉ tên thằng í cho =))

Sửa lỗi Gmaps

private\2000CEA3\res\gmm_res.dat

sys\bin\registry_certificate_reader_2000CEA8.dll

xóa 2 thằng này đi là ok

Radium

Moderator
Bung Rofs2 với Gmaps ra check bằng Beyond Compare là biết dư file nào xóa đi là xong ý mà. Tí anh chỉ tên thằng í cho =))

Sửa lỗi Gmaps

private\2000CEA3\res\gmm_res.dat

sys\bin\registry_certificate_reader_2000CEA8.dll

xóa 2 thằng này đi là ok

Beyond compare là chức năng hay soft j vậy a?

congtutrensan_9x

Beyond compare là chức năng hay soft j vậy a?

Là ứng dụng bên topic hướng dẫn của anh có hướng dẫn sử dụng đó, Cook hay tìm file giống nhau hay là thay thế dùng nhiều viêc check .v.v. tốt lắm

Bluenote

Nghĩa cho mình xin QT để cook đc ko? Kiếm đc 1 cái cook vào cài nó lại kêu thiếu QT @@

congtutrensan_9x

Bluenote

Đọc hết 11trang. Xem link tổng hợp mod cho cfw cũng ko thấy đâu luôn. @@