• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW n97v30 Belle (icon n9+glossy) on 5233v51 the final

kulboy_vn

bản này có một lỗi
cảm biến trên che lại thì tắt màn hình
khóa phím lâu lâu dự dự
mọi thứ đều ổn

đó k phải lỗi đó là mod bạn hiểu chưa
ai muốn bỏ mod cảm biến thì lấy bộ rule này : www.box.com/s/n612ufj3dcinq7fae4ye rồi chép vào ổ C:\private\10282BC4 rồi Reset máy ( xóa folders 10282BC4 rồi mới chép vào nhé)

huyhieu901

tìm 1 bản k có kí tự belle:
1. lọc các file *.r01, *.r96 ra thay vào bản muốn loại bỏ kí tự Belle
2. thay các file trong thư mục xuikon (Private\200159c0\install\view\)
3. thay Fonts.

bạn chỉ rõ hơn được kô bạn ơi mình kô hiểu lắm !!!

quanghanhk45

mình đã mở được nó = room patch ;)) thank nhé nhờ câu nói của cậu đi mò mẫm 1 lúc tháy no ra :D
tớ mới tìm hiểu nên chưa biết nhiều

quanghanhk45

hehe mình hiện tại đang dùng cfw này cảm nhận của mình là cảm ứng mượt, ứng dụng cài nhiều mà không thấy có lỗi lầm gì :D
mỗi tội nhắn tin cảm giác hơi chậm :">
pin thì mình đang test
dạo này Flash máy liên tục nên cảm giác Pin của máy hơi đuối đi :((
sáng nay vừa sạc dầy thi thoảng lướt WEB đọc truyện ( dùng ít ) chưa thấy pin xuống vạch nào :)

thecong260282

chủ thớt cho mình xin cái mod khoá phím cảm biến ánh sáng của bản này được không, chỉ khoá thôi chứ ko muốn mở bằng cảm biến, thank trước nhé

huyhung33

chủ thớt có làm đc cái khoá Android như kiểu bên này không, thèm wa' "http://symbianvn.net/showthread.php?t=14804"

huyhung33

e cài spb ra ngon lành rùi, nhưng vào thêm nội dung ngoài hs k thấy có spb, cài cái hendy weather thì lại có. hình như phai cài thêm cái windget j đó mà em tìm hoài k thấy!