• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 : Sức sống mới!!! Update versions 2 (20/2/2012) page 13

aliboy9x

Các bác cho e hỏi có cách nào thay đổi chữ kéo em sang trái không , nếu có thì chỉ dẫn em với ạ
Và cái thứ 2 là lỗi dấu sắc khi đánh tiếng việt đã đc fix chưa nhỉ:)
Tks!

Chỉnh sửa cuối:

LoiPT

Các bác cho e hỏi có cách nào thay đổi chữ kéo em sang trái không , nếu có thì chỉ dẫn em với ạ
Và cái thứ 2 là lỗi dấu sắc khi đánh tiếng việt đã đc fix chưa nhỉ:)
Tks!
lỗi dáu thì bỏ NT nhanh đi là OK

aliboy9x

lỗi dáu thì bỏ NT nhanh đi là OK

Còn cái kéo e sang trái thì sao :D, muốn thay chữ khác thì có đc ko bạn
Chủ thớt cho mình hỏi cái isms của bạn là nó add vào trong tin nhắn luôn hay là app ở ngoài vậy bạn

Chỉnh sửa cuối:

LoiPT

Còn cái kéo e sang trái thì sao :D, muốn thay chữ khác thì có đc ko bạn
Chủ thớt cho mình hỏi cái isms của bạn là nó add vào trong tin nhắn luôn hay là app ở ngoài vậy bạn
cái trượt khóa thì bạn thay file R96 khác vào à OK đó

mabuan

e lười down quá tải về lấy đúng 1 thư a bug giúp e rồi gửi em folder 10282BC4 được không ạ :)

Không biết bạn có chưa. Mình up cho bạn 10282BC4

ganang1234: Bản của bạn vẫn lỗi có app mapsplazerapp bên phần tiếng Anh chưa ẩn, Rompatcher bên tiếng Anh cũng không chạy. Tiếng Việt thì không bị. Mình đã edit lại rồi. Ai dùng tiếng Anh thì quăng cái này vào là hết Edit. Mình cũng mod lại cột pin và sóng thành màu trắng cho đồng bộ với cái theme mặc định. Ai bị out music khi xóa bài hát trong list thì tham khảo topic của nhockfc.

datvietdatviet

cho minh xi thếm metro èit by le khang an voi .minh dung dcom dơn nhieu ton lam.xl minh chua biet go tieng viet

ganang1234

@Shentran: a thử Jaf bản này xem chứ lỗi đèn cả bản trc và bản này e đều k thấy^^. Mod Tap to unlock: Click here
@Kanta68: mod đèn lim dim và đèn đỏ sáng khi sạc mình up ở page 12 đó,bản mới này mình xoá mod đó oy^^
@Aliboy9x: đó là mod nhắn tin nhanh đấy,nếu bạn không thik thì bạn tìm những file giồng trong mod này của bản nào ko có tăng tốc chép vào nhé: tăng tốc nt
@mabuan: tại dùng TV nên ko để ý cái đó;;) thanks cậu đã fix hộ nhé. Còn về nhạc thì ae cứ yên tâm là del bài vô tư vì mình đã test rất kỹ oy:D
@kidlordhp: bạn bung file sis ứng dụng đó ra rùi tìm theo đó xoá nhé:D
p/s: ai Jaf rùi cho mình ý kiến nhé,có lỗi j để mình còn fix,thanks mọi người!!!

kidlordhp

bạn ơi sao máy mình phím đỏ cứ sáng rực lên thế tiện thể cho mình xin cách xóa mod menu ấy

ganang1234

đèn bt nha bạn,ko có lỗi đèn đỏ sáng rực thế đâu,còn mod menu mình để gộp với 1 số mod giờ tìm để tách khó lắm,cái đấy tiện lợithế mà cậu k thik ah;))

kidlordhp

minh bi den do the lam the nao day flash may lan ruj

Chú ý tiếng Việt có dấu !

Last edited by a moderator:

ganang1234

nếu thế bạn cho mod đèn lim dim mình up ở page 12 vào thử xem, nhớ xóa thư mục Private /10282BC4 trc rùi hãy cho mod đó vào nhé.