• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Nokia 5800 v60.0.003 - The Dark Knight Returns by dangquy197

chicken3005

đã port wa cho X6 và test rồi, vì fix camera lấy từ ... ko biết của ai hết nên vẫn còn hiện tượng camera hiện đang dùng, ai mún dùng pm mình gửi link

dangquy197

đã port wa cho X6 và test rồi, vì fix camera lấy từ ... ko biết của ai hết nên vẫn còn hiện tượng camera hiện đang dùng, ai mún dùng pm mình gửi link

Gửi cho mình với, có gì mình fix mấy lỗi vặt rồi Up lên luôn :D Đỡ phải ngồi port thử vì ko có máy test :D

chicken3005

Link Google mà bác chê nữa e chịu rồi :D test nhanh cho e fix tiếp nhé

đã ổn rồi, ko biết test gì nữa, mình test mấy cái mình dùng thui, hết hiện tượng camera hiện đang dùng tùi, thank nhiều

dangquy197

đã ổn rồi, ko biết test gì nữa, mình test mấy cái mình dùng thui, hết hiện tượng camera hiện đang dùng tùi, thank nhiều

Bạn test xem ổn định ko để mình Up lên luôn nhé, thử mấy cái như Radio, phần mềm, ứng dụng, game các kiểu có lỗi đèn, phím gì nữa ko :D Rất cảm ơn bạn.

À quên, bạn Up Core X6 cho mình với, máy mình ko có Core X6 :)