• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW RM-356 v60.0.003 Đỉnh cao của CFW 5800 by dangquy197

killdawer

mod 5G và cho mình hỏi bạn đã xóa hẳn trò đua xe mặc định chưa ,,tớ thấy phiên bản cfw nào cũng khồng có và lúc cài game đó vào thì lỗi cập nhật .....thân

dùng sisware bung file cài đặt trò đua xe gốc ra cóp vào ổ c là được

Yêu cầu xóa hết file như trong lưu ý, tháo thẻ nhớ ra, lúc flash lại chọn chế độ Factory Set để format máy

lỗi bỏ show open app hay bị thế :))~

3 ngày vật lộn hơn 120 lần JAF có ai trong pda làm như thế chưa :))~. Mình thua xa. toàn test trên ổ C, mỗi lần làm cfw chỉ jaf có 3 lần là nhiều.
chú ý k viết 3 bài liên tục mà nên gộp thành 1 bài

Last edited by a moderator:

hoangse7en

các bác cho e hỏi.e dùng jaf 1.98.66 thì ko flash như trong video hướng dẫn dc phải ko ạ.e làm y như thế nhưng nó ko cho ném file vào thì phải.hay là tại e để file ko đúng chỗ

Chỉnh sửa cuối:

dangquy197

dùng Font này khi vào web bằng trình duyệt của máy thì chữ nhỏ và khó đọc lắm!

Dùng Font Nokia Pure còn bé và xấu hơn nữa cơ, mà font thì dễ thay ý mà, bạn copy font bạn thích vào thẻ nhớ theo đường dẫn E:\resource\fonts\ rồi khởi động lại máy là có font như ý mà

dangquy197

các bác cho e hỏi.e dùng jaf 1.98.66 thì ko flash như trong video hướng dẫn dc phải ko ạ.e làm y như thế nhưng nó ko cho ném file vào thì phải.hay là tại e để file ko đúng chỗ

cách 2: tự đặt đường dẫn đến thư mục chứa file, gõ vào ô filename chữ Rm là nó sẽ hiện lên dòng chữ có đuôi file là .COO. Nhấp vào dòhg chữ đó. Chứ đây là file đuôi lạ nên Jaf ko hiển thị dc

dangquy197

Sao patches không tự khởi động được vậy bạn

Mình tắt đi để nó ko chạy lúc bật máy tránh hao ram và pin, bạn tự mở dc và cho nó vào auto dc mà. Cái gì ko phổ biến nhiều người dùng thì mình tắt bớt cho hợp nhu cầu anh em thôi mà

minhthang772

share tôi cái mod âm thanh mà ông trích từ bản aT đi, chắc 5530 xài chung ko lỗi như lấy qua 5800 đâu

pandacake

thanks bác. Jaf xem sao. Jaf nó từ năm ngoái xong cũng chả để ý. tại vì vọc Android rồi nên cũng chả thiết tha sym. bh thấy chậm quá. thử rom này xem thế nào. chúc bác có thêm nhiều rom ngon nữa nhé.

Chỉnh sửa cuối: