• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (18/02/2012)

Status
Không mở trả lời sau này.

Hiepboy92

Sao e bỏ full icon n8 vào rùi mà vẫn bị icon glossy ở trong menu nhỉ. Hay tại trong core chưa sửa. Em lấy bản cũ đổi tên lên v51 nhưng flash vẫn die. Vo lý thật. Bác tùng làm giúp em roft 2 icon n8 tap to unlook đi. Máy em là 5233. Em làm 2 ngày rùi vẫn lỗi. Sao zạo này bro nào cũng dùng icon glossy thế nhỉ. Xấu quá.

Chỉnh sửa cuối:

Hiepboy92

Mình muốn thêm bạn ạ. mà cái Swype to unlock này chỉ dùng được cho cfw C6 thôi à bạn?

hình cfw n97 mini cũng sài được. E lại khoái tap unlook mới đau. Bro nào cho e cái core v51 for 5233 mà dùng được mấy pản v50 đổi tên ấy nhỉ. Core bác tùng k được.

Thuong2

Anh ơi cho em hỏi .máy em code v60 rồi mà chạy bản này thấy ghi là v52 vậy có sao ko .

coc3k

Member
Anh ơi cho em hỏi .máy em code v60 rồi mà chạy bản này thấy ghi là v52 vậy có sao ko .
bung rofs2 ra vào Resource, versions, rồi xem 3 file customersw.txt, fwid3.txt, sw.txt bạn muốn vs mấy cũng đc hết

Status
Không mở trả lời sau này.