• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW X6 RM-559 V40.0.002 N8 & Anna icon By Wikileaksking HS2H Viruslove

vuhien

sao bản này vào wifi không đươc nhỉ mấy anh, em vào mà cứ hiện đang kết nối hoài ahf.

Lỗi này là do lỗi bản thân X6 nữa, ngày trước mới dùng nó còn ko bắt được sóng wifi, lúc được lúc ko. Bạn khởi động lại máy là lại vào bình thường :-?

saker1990

bản này chưa đc chỉnh sửa sâu lắm...là v40 không thể về v32 cũ đc :-? cần phải cân nhắc

damhuytho

bác vuhien ơi, có cách nào cho ẩn toàn bộ logo mạng, đòng hồ mặc định, thanh cấu hình đi không nhỉ. em muốn mở rộng homescreen

tammao05

sao WIFI máy em tìm được nhưng không kết nối được , nhờ các bác đã tess xem lại giúp em, xem máy em bị hỏng WIFi hay Fw bị lỗi

woody2805

không hiểu lúc flash có lỗi hay không mà sao ko dùng wifi đc như bản Cfw trước đang dùng. Hic

caobang200

bản của thanhtung nếu bạn dung core v40 thì đã up lên rùi đó,không còn là v32 nữa đâu!
ROFS2 FILE X6 RM-559 "CFW Vietnamese-04" : DOWNLOAD
+ Lịnk Anna Swype to unlock : Click here
+ Lịnk Anna Tap to unlock : Click here
+ Lịnk Anna Non to Unlock: Click here
+ X6 RM-559 V40 New Core by Binh24 Fixed : Link down Link Mediafire
Nếu dùng Core này để Flash thì đổi Tên Rofs2 của mình thành:
RM-559_40.0.002_prd.rofs2.V20 là Flash đc.

--------------------------------------------------------------

itonline

Bản này có đọc file word tiếng việt tốt không mấy Bác? ai test jum` để em còn up. thanks!

vuhien

bác vuhien ơi, có cách nào cho ẩn toàn bộ logo mạng, đòng hồ mặc định, thanh cấu hình đi không nhỉ. em muốn mở rộng homescreen

Bạn cho đường dẫn mod ẩn dòng đồng hồ và thanh cấu hình xem, mình đang cập nhật thêm hiệu ứng và home screen khác ngoài HS mặc định, cứ cập nhật đã rồi tính sau vậy.

PS: Đã cập nhật bản mới nhé :-?

Chỉnh sửa cuối:

tammao05

bác vuhien ơi có cách nao sửa được lỗi của WiFi không, bản nay em không vào được WIFI , em muốn tìm tập tin private trong ổ E thi làm cách nào

damhuytho

đang đợi bản update hoàn thiện(fix nhanh giùm em chỗ 2 icon giong nhau với nhìn ức chế quá)

Chỉnh sửa cuối:

damhuytho

bác vuhien ơi có cách nao sửa được lỗi của WiFi không, bản nay em không vào được WIFI , em muốn tìm tập tin private trong ổ E thi làm cách nào
cài romptcher apply open4all, cài xplore. vào xplore vào cài đặt bật hiện thư mục hệ thống, hiện tập tin ẩn. xong

tammao05

những bản trước em hack máy xong là thấy romptcher luôn nhưng bản này em tìm mãi mà không thấy. bác có thì gửi cho em bộ cài romptcher nhé. thank

vuhien

những bản trước em hack máy xong là thấy romptcher luôn nhưng bản này em tìm mãi mà không thấy. bác có thì gửi cho em bộ cài romptcher nhé. thank

Những gì có thể cài thêm mà không quan trọng thì mình không mod thêm nhé, mod vào nặng máy mà nhỡ có bản mới lại không cài được, Bàn load file mình gửi kèm bên trên đó về cài ra là được

vuhien

Bản v2 mình không đụng gì đến wifi nhé, nếu có lỗi là lỗi do X6 thôi :(

đang đợi bản update hoàn thiện(fix nhanh giùm em chỗ 2 icon giong nhau với nhìn ức chế quá)

Mình đã up phiên bản mới nhưng Vẫn chưa fix được hai cái Icon giống nhau này ~X(

caobang200

mình tưởng thay đổi icon của folder là đc nhỉ? ko thì dùng theme khác vậy?
Bản v2 mình không đụng gì đến wifi nhé, nếu có lỗi là lỗi do X6 thôi :(

Mình đã up phiên bản mới nhưng Vẫn chưa fix được hai cái Icon giống nhau này ~X(