• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÀO MÙA ĐÔNG - Mừng PV tròn 1 tuổi !

Status
Không mở trả lời sau này.

Nokialover

CLB đang dần đi vào ổn định =D> , theo yêu cầu đa số muốn có buổi sinh hoạt ấm cúng,ấn tượng hơn ,tạo đà vượt qua mùa đông lạnh giá cụ thể sẽ tổ chức vào ngày chủ nhật 11/11 tới đây . Ai có ý kiến gì về thời gian và địa điểm nên tổ chức dã ngoại hay nội đô cứ đề nghị trong lần sinh hoạt tới ta sẽ chốt lại .

PhamQuang

Manager
CLB đang dần đi vào ổn định =D> , theo yêu cầu đa số muốn có buổi sinh hoạt ấm cúng,ấn tượng hơn ,tạo đà vượt qua mùa đông lạnh giá cụ thể sẽ tổ chức vào ngày chủ nhật 11/11 tới đây . Ai có ý kiến gì về thời gian và địa điểm nên tổ chức dã ngoại hay nội đô cứ đề nghị trong lần sinh hoạt tới ta sẽ chốt lại .

11/11 là SN của PDAVIET.

Chắc chắn Forum sẽ có những hoạt động kỷ niệm, hy vọng CLB HP sẽ góp phần làm các hoạt động này thêm sôi nổi. :D

Anhtoitb

Tiết trời đang chuyển sang đông, Đồ Sơn gió biển se se cái lạnh đầu mùa. Lòng chợt vui vì nghĩ đến tháng sau là sinh nhật của pdaviet và anh em Hải Phòng lại cùng óanh chén 1 bữa offline thật tuyệt!

Tuan1412

11/11 là SN của PDAVIET.

Chắc chắn Forum sẽ có những hoạt động kỷ niệm, hy vọng CLB HP sẽ góp phần làm các hoạt động này thêm sôi nổi. :D

Chú Quang ơi sinh nhật đầu tiên này sao chú o về HP tổ chức 1 buổi cho thật hoành tráng nhỉ.Cháu chưa được gặp chú lần nào.:D

Born2loveU

Member
11/11 là SN của PDAVIET.

Càng có nhiều "lý do" để tổ chức 1 buổi off thật vui, thật sôi nổi hòa vào niềm vui chung trong ngày SN của PDAVIET. Ngoài các hoạt động thường kỳ, ae HP tổ chức đánh chén đê !=D>

duong83

=D>=D>=D> buổi đánh chén hôm đó có khi anh em mình đổi gió đi xa một chút nhỉ . Em thấy chú Tới rất có nhã ý mời anh em ra đó , anh em mình ủng hộ đi chứ nhỉ :-?:-?

hungadams

em ủng hộ 2 chân 2 tay vụ tổ chức sinh nhật pda viet tại hp,đánh chén nhậu nhẹt giao lưu anh em rồi ra đồ sơn ,heheh

Anhtoitb

Đồ Sơn bay giờ gió biển lạnh lắm đó mấy bác. Đi là phải mang theo áo ấm. Mà Đồ sơn chỉ có đồ biển thui chứ sao các bác cứ suy diễn gì ghê thế nhỉ. Óanh chén nhưng không được quên nhiệm vụ chuyên môn trong những lần offline đâu nhé các bác!
Mà nước Nga bây giờ cũng lạnh lắm Man Quang nhỉ? Tối nay Man có đến Matxcova để xem trên thư hùng Anh - Nga không?

Hungpdahl

Well-Known Member
8-|8-|Ơ sao lại lạnh nhỉ 8-|8-|ra Đồ Sơn thì phải đi hai mình mà....:D:D:D:D:D

Anhtoitb

Đi Đồ Sơn thì các bác phải đi 1 mình thui và dắt thêm trong túi 120.000vnd nhé (giá cả dạo này lên quá!)

Nokialover

Chủ nhiệm sắp trở lại , phen này sinh nhật PV phải làm thật hoành tráng mới được :)):)):)):)):))

Anhtoitb

Hoành tá tráng một chút cho nó oách chứ! Gì chứ cái khoản đánh chén là em máu lắm!

Wantoknow

Còn chần chờ gì nữa, quyết định ngày 11/11 tới đây tổ chức ra Đồ Sơn đập phá một bữa cho bõ bà con nhỉ :D:D:D

Lâu lâu bị câm nín muốn xả một bữa cho bõ =))=))=))

Anh em mau mau đăng ký nhé:-?

Chú Tới chuẩn bị đón tiếp cho chu đáo :))

Anhtoitb

Úi oài, lại Đồ Sơn sao? Hay lém đó. Nhiều anh em là rất thích ăn đó!
Oh la la, Oh le le...

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.