• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÀO MÙA ĐÔNG - Mừng PV tròn 1 tuổi !

Status
Không mở trả lời sau này.

Born2loveU

Member
Mà Đồ sơn chỉ có đồ biển thui chứ sao các bác cứ suy diễn gì ghê thế nhỉ.

Đã ai suy diễn gì đâu nào :-??

Úi oài, lại Đồ Sơn sao? Hay lém đó. Nhiều anh em là rất thích ăn Ghẹ 47 đó!
Oh la la, Oh le le...

Đang thưởng thức món Cua nướng ở Osaka - ngon, đắt hơn Ghẹ 47 Đồ Sơn nhiều :)):)):)):D

Wantoknow

Đã ai suy diễn gì đâu nào :-??

Đang thưởng thức món Cua nướng ở Osaka - ngon, đắt hơn Ghẹ 47 Đồ Sơn nhiều :)):)):)):D
Không biết Born2loveU có kịp về để hưởng ứng vụ này không nhỉ :-??:-??

Nokialover

chụp mấy cái ảnh osaka cho anh em xem Nhật thế nào anh Hiệp nhé ..

Chỉnh sửa cuối:

Nokialover

Anh Hà cũng đang ở Osaka à ? KS nào thế ? Đi lâu chưa ? Em ở KS Luminous nè.

Gõ nhầm thôi , anh Hà đang o KS gia đình =)) , Nhớ chụp cả mấy cô gái ở đó nũa nha ,nghe đồn gái Nhật xinh lắm :-?:-?:-? hoa hậu thế giới cơ mà :))

Born2loveU

Member
Không được chụp ảnh đâu, chỗ ấy :D người ta cấm chụp ảnh mà. Chỉ chụp được ảnh ô tô thôi. Đủ các loại ô tô (đi đấu giá ô tô mà).

Badamgiak23

Super V.I.P
Không được chụp ảnh đâu, chỗ ấy :D người ta cấm chụp ảnh mà. Chỉ chụp được ảnh ô tô thôi. Đủ các loại ô tô (đi đấu giá ô tô mà).

Thôi anh Hiệp cố gắng "ăn chơi" nhiều vào nhé,để về lại kể cho anh em nghe như lần trước ở quán Hải Quân hôm đón Mod HungNokia đó :D mở mang bao nhiêu là kiến thức :-?
Chúc anh có 1 chuyến đi vui vẻ !

Badamgiak23

Super V.I.P
Hic,không thấy anh Hiệp nhắc đến quà cho anh em PV Hải Phòng nhở :D
Làm em mong ngóng mãi :((

new

Quà gì mà được ngắm vậy anh?ko phải anh định đóng cốp xe 1 em Kimono chân dài về chứ???

Nokialover

Quà gì mà được ngắm vậy anh?ko phải anh định đóng cốp xe 1 em Kimono chân dài về chứ???

Nhiều quà hay lắm ,gặp mới biết được :)) , dạo này bận rộn với cu tí lắm ko mà ít thấy trên dĩên đàn :D

Anhtoitb

Mùa đông về rùi đó các anh. Đêm qua đắp chăn mà vẫn hơi lạnh! Thời tiết sao thay đổi đột ngột vậy, pó tay thui!

Status
Không mở trả lời sau này.