• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chat Chit Trên Mobile với ALL-IN-ONE MESSENGER!

lamnt0702

Để Vic thử coi sao.Vic k có nhìu time để ngồi PC nên có lẽ sài mấy cái này là ổn.ko biết N6110 có cài đc k hả anh KJR?????

Bạn chả chịu đọc kỹ bài mình giới thiệu gì cả :( Mình đã có nói rất rõ ràng là soft này hỗ trợ các máy Symbian S60 3rd OS9.x mà,mấy 6110 của bạn là S60 3rd OS9.2 thì tất nhiên là dùng tốt rồi :)

chipchipbubu

vấn đề là chưa có cờ rách ở soft trên mặc dù cờ rách của soft này có đầy trên web ^^

lamnt0702

vấn đề là chưa có cờ rách ở soft trên mặc dù cờ rách của soft này có đầy trên web ^^

Ở đây ko được tuyên truyền c***k bạn nhé :) Đó là quy định của BQT đó.Nếu ai muôn dùng full có thể tự search trên mạng,trên diễn đàn hoặc pm cho mình :) Bạn vào PV lâu rồi mà chưa biết quy định cơ bản đó à :-?? Lần sau ko thắc mắc những vấn để liên quan đến C***k như thế này nữa nhé ;)

kanvicofbon

Đây, bản fulll đây thưa các bác. k muốn lập topic mới nên spam nhá :D
---> http://www.mediafire.com/?nwyniznlded
chúc mọi nguời chat zui. Chết, bài này của em có bị coi là phạm luật ko nhỉ. em đang tuyên truyền cờ rách thì phải ?????

lamnt0702

Đây, bản fulll đây thưa các bác. k muốn lập topic mới nên spam nhá :D
---> http://www.mediafire.com/?nwyniznlded
chúc mọi nguời chat zui. Chết, bài này của em có bị coi là phạm luật ko nhỉ. em đang tuyên truyền cờ rách thì phải ?????

Nếu trong link bạn đưa là file c***k thì đúng là phạm nội quy,còn nếu là phần mềm đã c***k thì có thể ko sao :)

zippi

Khi dùng bản này để chat, tất cả các avatar của bạn chat trong list friends đều tự động đc lưu vào Images của dt ~~> rất khó chịu ... cả trăm hinh` auto save thi` chít roy`

Anh em nào có cao kiến giúp tớ giải quyết vụ này ko :D ?

spiderman_anhvu

Bạn có thể dẫn link đi thoải mái không bị tính là phạm quy đâu. Nhưng nếu bạn attach file crack vào bài viết thì thế là phạm quy :)

kanvicofbon

Nếu trong link bạn đưa là file c***k thì đúng là phạm nội quy,còn nếu là phần mềm đã c***k thì có thể ko sao :)
phù may wé.:p bác nói hữ có thể ko sao nghe ko chắc chắn lắm.em sợ +.+:(

zippi

Khi dùng bản này để chat, tất cả các avatar của bạn chat trong list friends đều tự động đc lưu vào Images của dt ~~> rất khó chịu ... cả trăm hinh` auto save thi` chít roy`

Anh em nào có cao kiến giúp tớ giải quyết vụ này ko :D ?

ko ai giải đáp hộ em :(

tonytrung235

àh .. có .. connection xong thì vào cái menu -> view -> disable avartar đi là xong ấy mà ^^

tauhudame

Có một số câu hỏi mình:

1. Có cách nào mình visible cho từng níck hay từng group k , chứ online 1 cái là visible tất cả nick luôn thì hơi bất tiện. Nếu thằng này k có chức năng hiện từng nick thì không biết có chương trình nào có chức năng này không ?

2. Khi chat với 1 nick nào đó mà phần chat khi dài quá thì tự nhiên nó lại hiện phần đầu không hiện phần cuối cùng nên khó coi, muốn coi thì phải kéo xuống , chat xong 1 câu lại bị kéo lên. Ai có cách nào giải quyết k vậy?

Chỉnh sửa cuối:

tonytrung235

1 thì bó tay ..
2 thì tắt cái phần đang chat đi .. rồi vao nick người ta chat lại .. thì lại dc như bt thôi ... hơi phiền tí .. mình cũng toàn bị thế

kevin_fire

cái này làm như nào để có avartar của nick mình vậy ? lấy ảnh từ máy à các bro ? vào thì toàn thấy ảnh của bọn nick khác thui. mà khi vào lần 2 thì bị bật ra ngoài, lại phải dis avartar thì mới chat đc. Hix ai biết cách khắc phục lỗi này kô à, kô thì up bản sửa lỗi hoàn chỉnh lên đc kô các bro !!!

lamnt0702

cái này làm như nào để có avartar của nick mình vậy ? lấy ảnh từ máy à các bro ? vào thì toàn thấy ảnh của bọn nick khác thui. mà khi vào lần 2 thì bị bật ra ngoài, lại phải dis avartar thì mới chat đc. Hix ai biết cách khắc phục lỗi này kô à, kô thì up bản sửa lỗi hoàn chỉnh lên đc kô các bro !!!

cái này buzz ở đâu thế các bro

Phiên bản mình up lên ở đầu bài chỉ là trial ver. thôi bạn ạ,trong diễn đàn hiện nay đã có bản full hoàn chỉnh,bạn có thể search và down về dùng,sẽ được hỗ trợ hoàn thiện hơn và tránh được 1 số lỗi nhỏ khác :)

kevin_fire

um` tôi đã có bản full rồi nhưng kô biết cách buzz như nào cả. chỉ giúp tôi với ?

Auto

um` tôi đã có bản full rồi nhưng kô biết cách buzz như nào cả. chỉ giúp tôi với ?
Đó là bản mới nhất chưa?
Add nik yahoo theking_auto rồi gửi e xin bản đó với...
E test rồi chỉ cho...nếu có buzz :D
Posted via Mobile Device