• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chat FREE kết nối PC và ĐTDĐ, Kết nối YAHOO, chụp+gửi ảnh.

ducanh2310

Nói chung là sài Slick là hay nhất vừa đọc được status của người khác vừa viết được status cho mình, thêm được cả nick YH, gửi file mỗi tội là ít mặt cười thôi =.="

trandat2404

Chài trên dđ đã có người up bản này lâu rồi, chắc tại bạn hok chịu search trước đó thôi. làm phí mất 15k oan uổng :-/
Nhưng cá nhân mình nhận xét thấy Ola bản mới thua xa Slick rất nhìu, mình xài nó mà chưa lần nào đăng nhập được vào Yahoo :(

mới tung ra 8/3 lâu gì mà lâu ???? :))

Bo0Bo0

Mình cần phần mềm nào hiện Contact ý..tại mình nhiều nick quá vào mấy phần mềm toàn hiện nick ko mà ko hiện Contact mình đặt nên mình chả biết ai với ai luôn..Phần mềm nào có cái ấy bạn nhỉ!

Caominh171

Mình cần phần mềm nào hiện Contact ý..tại mình nhiều nick quá vào mấy phần mềm toàn hiện nick ko mà ko hiện Contact mình đặt nên mình chả biết ai với ai luôn..Phần mềm nào có cái ấy bạn nhỉ!

Trong những cái mình từng xài, chỉ có Sh Messenger là hiện được thui. Nhưng nhược điểm của cái này là rất khó kết nối với máy chủ nên .... :(

Bo0Bo0

Uhm mình cũng biết thế tính đang dùng thử Sh thì thấy mấy bạn nói thế nản luôn..sao hình như Ola cũng hiện mà..tớ đang dùng Slick thấy rất ổn địng và đẹp..các bạn thì thích phần mềm nào..huhu ko có phần mềm nào hiện contact à

Caominh171

Uhm mình cũng biết thế tính đang dùng thử Sh thì thấy mấy bạn nói thế nản luôn..sao hình như Ola cũng hiện mà..tớ đang dùng Slick thấy rất ổn địng và đẹp..các bạn thì thích phần mềm nào..huhu ko có phần mềm nào hiện contact à

Mình dùng Slick thấy ổn lắm rồi, chỉ đôi khi hok zô đc thì dùng SysMan đỡ thui :)

dkdnc

slick dùng hay mà..có bị out ra mình ko có để ý thì có auto-reconnect mà..xem sửa đc stt ko bị thêm hay sửa lại stt giống vi-talk..lưu 50tin/16tuần cho mỗi người này..tùy chỉnh nhiều hơn về font+sounds nữa..