• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chat trên PPC bằng IM+ [v5.xx, 6.xx, 7.xx và 8.xx]

p3b

các bạn cho hỏi mình dùng IM+ phiên bản 5.35 so với 5.43 thì có khác biệt gì nhiều ko có cần phải cài lại 5.43 ko thanks

congamo

các bạn cho hỏi mình dùng IM+ phiên bản 5.35 so với 5.43 thì có khác biệt gì nhiều ko có cần phải cài lại 5.43 ko thanks

Cài bản 5.43 đi bạn, sẽ thấy khác hẳn đó =D>

NguyenTu

Super V.I.P
Làm vậy cóa nên hok, if có thì share cho anh em dùng chung, các bác ở đây rất nhiệt tình miệt mài làm cho các bác xài chùa đấy thôi.

Đọc kỹ quy định của PV nhé bạn!!!

LuongQuang

Super V.I.P

IM+ v5.44.1

Phiên bản cập nhật dành cho năm mới! ;;)
- Biểu tượng năm mới với hình tuyết rơi trong màn hình khởi động!
- Fix lỗi

Từ phiên bản 5.43 đã được cải tiến về giao diện chat theo kiểu "bubble" (giống tin nhắn của iPhone) khá đẹp mắt...

Xem thêm và tải tại trang chủ!

Chỉnh sửa cuối:

linhaone

mình cài 5.44.1 vào r nhưng ko dùng đc .
khi login vào ym thì nó báo là :
Lỗi kêt nối vào máy chủ đăng kí ,
Hãy ,
1. Kiểm tra xem đã kết nối internet chưa
2. Xem có phải đang dùng wifi hoặc GPRS web ( GPRS internet) không
3. Thử lại sau vài phút .
Nếu bạn vẫn nhận đc lỗi đó . chọn nút " Giúp trực tuyến" và điền vào biểu mẫu .

trog khi đã bật wifi rồi :| máy mình đang dùng là pocket PC pxa240 hàng xách . dùng WM5 ;)

lúc trc dùng bản IM+ cũ thì vẫn vào đc nhưng hết hạn bắt đăng kí nên phải cài cái mới :-s mọi người xem giúp mình với

NguyenTu

Super V.I.P
mình cài 5.44.1 vào r nhưng ko dùng đc .
khi login vào ym thì nó báo là :
Lỗi kêt nối vào máy chủ đăng kí ,
Hãy ,
1. Kiểm tra xem đã kết nối internet chưa
2. Xem có phải đang dùng wifi hoặc GPRS web ( GPRS internet) không
3. Thử lại sau vài phút .
Nếu bạn vẫn nhận đc lỗi đó . chọn nút " Giúp trực tuyến" và điền vào biểu mẫu .

trog khi đã bật wifi rồi :| máy mình đang dùng là pocket PC pxa240 hàng xách . dùng WM5 ;)

lúc trc dùng bản IM+ cũ thì vẫn vào đc nhưng hết hạn bắt đăng kí nên phải cài cái mới :-s mọi người xem giúp mình với

Bạn gỡ bỏ CT đó đi và cài bản Sang Box Việt hóa lấy tìm bản Việt hóa của phong_quang sài là được đó!!

LuongQuang

Super V.I.P
Hình như bạn đã dùng bản Việt hóa nhưng chưa Full thì phải (vẫn dùng Trial) vì nó tính thời gian dùng thử với cả nick mà bạn đăng kí lúc cài soft trial. :-?

Giờ cài bản có đăng kí là ăn liền thôi! :D

ASAP

Bạn gỡ bỏ CT đó đi và cài bản Sang Box Việt hóa lấy tìm bản Việt hóa của phong_quang sài là được đó!!
Em cài bản VH 5.43 của HACHAU cho con Atom WM6.1 nhưng không có .... nên expired rồi và giờ cài bản này của Phong_Quang vào thì cứ báo lỗi là unsuccessful hoài, e đã dùng SKTools để gỡ bỏ bản cũ rồi nhưng vẫn không được.
Giúp em với nhé. Thanks rất nhiều..

NguyenTu

Super V.I.P
Em cài bản VH 5.43 của HACHAU cho con Atom WM6.1 nhưng không có .... nên expired rồi và giờ cài bản này của Phong_Quang vào thì cứ báo lỗi là unsuccessful hoài, e đã dùng SKTools để gỡ bỏ bản cũ rồi nhưng vẫn không được.

PM cho người Giới thiệu nhé bạn, biết đâu bạn lại cảm thấy thú vị thì sao!!

PhongQuang

Super V.I.P
Hình như bạn đã dùng bản Việt hóa nhưng chưa Full thì phải (vẫn dùng Trial) vì nó tính thời gian dùng thử với cả nick mà bạn đăng kí lúc cài soft trial. :-?

Giờ cài bản có đăng kí là ăn liền thôi! :D
Chính xác bản Việt hóa mới nhất mà mình port là bản trial.

Hiện tại mình vẫn dùng tốt mà, bạn xem lại phần cài đặt nhé.
Để dùng tốt hãy pm cho mình, mình sẽ hướng dẫn cụ thể.

Last edited by a moderator:

ASAP

PM cho người Giới thiệu nhé bạn, biết đâu bạn lại cảm thấy thú vị thì sao!!
Em đã pm cho anh HACHAU rồi nhưng không có hồi âm anh à.

To phong_quang: e đã thử cài đặt lại,SR,...nhưng vẫn không được.

NguyenTu

Super V.I.P
Em đã pm cho anh HACHAU rồi nhưng không có hồi âm anh à.

To phong_quang: e đã thử cài đặt lại,SR,...nhưng vẫn không được.

Ngoài lề 1 chút: SM. HaChau thường online rất khuya, bạn cố gắng đợi thôi!!=))=))=))

levanquyen

IM 5.44.1 chép vào máy chạy và làm theo hướng dẫn là OK

Mình cài đặt thành công IM 5.44.1 cũng khó khăn lắm. Tuy nhiên khi cài xong, mình chép thư mục cài đặt vào máy khác thấy chạy thành công.
Nếu các bạn cài khó quá thì có thể tải bản của mình về, giải nén và chép vào thẻ nhớ là chạy, không cần làm gì nữa cả.
Tải ở đây.
Nếu có trở ngại thì làm theo hướng dẫn này

Chỉnh sửa cuối: