• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chat Video - Webcam trên ĐT _ HOT HOT

jeetyeks

tui ở thái 3G nó tính 1 đồng / kb . được cái 3G nhanh kinh dị download 2 mb trong 10 giây choáng chưa:)

2 MB có 10s !! Choáng thật. Vậy còn ngon hơn cả ADSL. Sốt ruột ác.

Tiếc cái là năm sau về Glaj, lại phải đợi tiếp. Nản!
Posted via Mobile Device

TruongHan

Super V.I.P
2 MB có 10s !! Choáng thật. Vậy còn ngon hơn cả ADSL. Sốt ruột ác.

Posted via Mobile Device

Woa,2Mb trong 10s thì khủng thật đó,lúc đó chắc cái laptop cũng để trên bàn luôn rồi 8-| .Vẫn chưa thấy tín hiệu khả quan của 3G việt nam trong năm sau,mà có chắc 2Mb/10s là chuyện không thể :(

cuongfpt

tui ở thái 3G nó tính 1 đồng / kb . được cái 3G nhanh kinh dị download 2 mb trong 10 giây choáng chưa:)

khiếp thật 2Mb mà 10s thì đúng là lên tiên rồi,choáng thật luôn,mà bên thái rẻ thế ah bạn???ao ước Viẹt Nam cũng được 1/2 như thế thui là hạnh phúc lắm rùi:D

tiny1990

Posted via Mobile Device duong truyen tot nhu vay doj hoj phaj co cac djch vu phong phu. Quan trong nhat van la cac thiet bj dau cuoi

jeetyeks

ao ước Viẹt Nam cũng được 1/2 như thế thui là hạnh phúc lắm rùi:D

Gì mà bi quan vậy bạn. Thực trạng có thể kém thua, nhưng công nghệ thì chỉ có một. 5 năm trc có ai tưởng tượng viễn thông VN dc như bây giờ đâu. Mình ko hẳn thua, chỉ là chậm hơn họ thôi.

Tương lai 3G VN rồi cũng vậy mà. Hi :)

Posted via Mobile Device

4564

Ũa mấy a ơi sao phần mềm này chat với người Trung Quốc hả? hôm wa e down về,rồi vô chát thử sao ko thấy người VN chat mà toàn la người nước ngoài ko ak?

taolahoan

cái này sài ở chỗ wifi thôi keke ! bên trên ghi rồi đó cứ thắc mắc tiền long làm gì

hunter19000

khiếp thật 2Mb mà 10s thì đúng là lên tiên rồi,choáng thật luôn,mà bên thái rẻ thế ah bạn???ao ước Viẹt Nam cũng được 1/2 như thế thui là hạnh phúc lắm rùi:D
Posted via Mobile Device 1đ/kb mà rẻ gì bạn gprs Viettel giờ cũng 1đ/kb mà. 3G ở Việt Nam chắc là rẻ hơn nhưng phần chất lượng kìa không biết được như quảng cáo không *_*

longntt105

3G viêt nam những bước đầu gian nan mà ! chẳng bik như thế nào nữa ....nếu sài 3G chắc lâu lâu mới mở thui chư.....