• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chạy Microsoft Windows 95 trên hệ điều hành Symbian!

Status
Không mở trả lời sau này.

kanvicofbon

Ngoéc. Đọc cái topic đã sock ròy, huống chi cài nữa. Oe oe oe, mediafire có vấn đề rồi, hôk có down đc T_T má ơi.

vuvantuan59

hjx tu nhjên nhà mất mạng rùi,bó tay!
Posted via Mobile Device

Hi hi ! Mình làm bằng mobile cũng đã xong ! nhưng mình thắc mắc cài xong rồi thì chúng ta có thể chạy được những ứng dụng gi ?..
THANK !
Posted via Mobile Device

dungchay

máy em N73, chỉ chạy đc Win 3.1, hướng dẫn cho em nhét file Win3.1 vào đâu với! plz

i_love_baby387

Cài hết rồi còn mỗi file W95 không tài nào tải được, em tải xong hy sinh cho anh em 44m úp lên Mediafire được không?=D>=D>=D>

Tất cả đang chưa thử, thử đi bạn không thích thì remove vậy thôi.:D

đang định test thì nhìn lại link thấy buồn quá! bác nào cho cái link mediafire di !!:-/

troly

Well-Known Member
máy em N73, chỉ chạy đc Win 3.1, hướng dẫn cho em nhét file Win3.1 vào đâu với! plz

Mình cài thằng w95 bùng full kô chạy được, khởi động lại máy bung ra kô chịu vào. Bạn up w3.1 cho mình với. Theo mình nghỉ thì vào chổ w95 nỏi ở thôi.

dungchay

N73 ko đủ RAM ko chạy được. Mặc dù đã làm theo đúng các bước ! xóa thôy.......

tiny1990

Không biết các bác ham hố gì mà lại khoái xài window trên Symbian nhĩ hehe! Lên PC bấm cho đã, có cả chuột k sướng hơn à? Các bác liệu có làm việc nhanh trên con mobile k? So với pc thì pc cùi làm việc nhanh hơn nhiều lần

MinhThang

Manager
Có ai cài thành công không? mình cài file nào ở đâu cũng thế, chắc có lẽ không thích hợp với các máy đồi cũ. Phải lên đời thôi.:D

Auto

Không biết các bác ham hố gì mà lại khoái xài window trên Symbian nhĩ hehe! Lên PC bấm cho đã, có cả chuột k sướng hơn à? Các bác liệu có làm việc nhanh trên con mobile k? So với pc thì pc cùi làm việc nhanh hơn nhiều lần
Nhưng mà cái này hợp với e đây :D
Ráng ra net mới đc :(
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.