• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chạy Microsoft Windows 95 trên hệ điều hành Symbian!

Status
Không mở trả lời sau này.

quyck2001

:-? lam sao ma chep file win95.img vao duong dan e:\data\dos]windows trong khi con E63 cua e ko co duong dan nay.:((

you2youto

Chú ý gõ tiếng Việt có dấu!
Khuyến cáo không nên dùng cái này!
Đua đòi là toi đời có ngày, máy tính thì còn cài lại win được chứ cái này 4mat xong chắc cũng đuối =))=))=))=))

qwertzui

có bác nào chạy đươc Win95 trên E71 k0? em chạy 3.1 thì ngon nhưng W95 chỉ đến màn hình khởi động là bị out khỏi Dosbox.

0986212555

chạy Win95 nhưng có cài đc file đuôi .exe ko? Hay lại chỉ giao diện Win 95? Nếu như vậy thì Mod close topic này đi, cứ để thì sát hại thêm người khác đó!

adware

mình đang thử chạy nó trên N78 . Đã mấy phút rồi mà nó vẫn ở màn hình chào Windows 95 ko chịu vào :d

binhseu

Posted via Mobile Device n95 8gb, n82, e90. Dual arm, ram128, them ca chip tang toc do hoa chay thinh thoang con bay ra ngoai nua la. N78 ram co 96mb thoi

ht6868

Posted via Mobile Device n95 8gb, n82, e90. Dual arm, ram128, them ca chip tang toc do hoa chay thinh thoang con bay ra ngoai nua la. N78 ram co 96mb thoi

chuẩn men!:D cài vô cho zui chút thui chứ sài 1 lúc là chán ngay ấy mà. nói chung cũng pro và đẳng cấp nữa=D>. cố lên sắp lên win 98 rùi hihih;)

adware

Xin thông báo là N78 đã chạy được nhưng chỉ sử dụng cho có thôi. Thao tác vừa chậm vừa khó ( khoảng 30s cho 1 cú click :d) . Chữ lại nhỏ , không nét nên mình không thao tác được gì nhiều -> del mất rùi :D

hunterviet

Well-Known Member
Xin thông báo là N78 đã chạy được nhưng chỉ sử dụng cho có thôi. Thao tác vừa chậm vừa khó ( khoảng 30s cho 1 cú click :d) . Chữ lại nhỏ , không nét nên mình không thao tác được gì nhiều -> del mất rùi :D
Posted via Mobile Device
Cái này RAMphải từ 128 trở lên chứ ko lại bị tình trang như bác adware

Status
Không mở trả lời sau này.