• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chạy Ứng dụng của Windows Mobile trên S60v3

Status
Không mở trả lời sau này.

kianh88

thật ..buồn wa' cứ tưởng xài dc rùi em cần xài phần mền giải phẫu người trên sb 3rd..mừ cái này trên wd mb đã có rùi em cũng đã từng xài wa rùi..rất hay rất bổ ích..có điều từ khi chuyển wa xài sb đến jo` ko có phần mền nào tương tư...chán wa..

hoang6300

Haizzz...
Mình cũng nghĩ là có thể giả lập để chạy soft của wm chứ...
Tiết wá ha!

nobuhiro

vào bài này nhìu lần rồi mà chưa dám down vì ko thấy bài hướng dẫn sử dụng khi nào có down lun còn ko cho nó chìm xuồng luôn=))

phuoctai92

mua máy có windowmobile mà xài. việc j` cứ phải nhảy lung tung vậy nhỉ. có đc thì cũng chẳng ngon lành đâu. Close topic có lẽ là hay hơn đấy.

nói như ông vậy người là làm soft này chi cho mất công thế post để spam a

hanemnhieu

Active Member
tớ không down bản ở diễn đàn chúng ta, mà download bản 1.1 ở trang chủ, Hướng dẫn của nó đây:
1. Cài đặt Net60.exe vào PC
2. Cài đặt Nokia PC Suite vào PC
3. Nối máy tính với ĐT
4. Cài đặt file Net60-debug.sisx ở thư mục c:\Program Files\Red Five Labs\Net60 vô điện thoại
5. Copy Net60.licence (được gửi kèm với email khi bạn download chương trình) vào thư mục \\Phone Memory\Data\RedFiveLabs\
6. Copy các file .NET .EXE (ví dụ: có sẵn trong thư mục c:\Program Files\Red Five Labs\Net60\Sample Projects\Binaries để test) vào thư mục \\Phone Memory\Data\RedFiveLabs\Apps
7. Mở ứng dụng Net60 Launcher trên điện thoại ra, chọn file mà bạn muốn .NET .EXE mà bạn muốn chạy

đó là sơ bộ tớ tìm hiểu, bạn nào test thử rồi thông báo lại cho toàn bộ bà con nha!

Hình như nó còn ứng dụng nữa, là chuyển đổi App chạy trên nền của WM (.EXE) sang App chạy trên nền của Simbian (.sisx), cái này tui chưa nghiên cứu, vì chưa cài Visual Basic .NET, sẽ nghiên cứu thêm nha các bạn!!!

Chỉnh sửa cuối:

JustinNguyen79

tớ không down bản ở diễn đàn chúng ta, mà download bản 1.1 ở trang chủ, Hướng dẫn của nó đây:
1. Cài đặt Net60.exe vào PC
2. Cài đặt Nokia PC Suite vào PC
3. Nối máy tính với ĐT
4. Cài đặt file Net60-debug.sisx ở thư mục c:\Program Files\Red Five Labs\Net60 vô điện thoại
5. Copy Net60.licence (được gửi kèm với email khi bạn download chương trình) vào thư mục \\Phone Memory\Data\RedFiveLabs\
6. Copy các file .NET .EXE (ví dụ: có sẵn trong thư mục c:\Program Files\Red Five Labs\Net60\Sample Projects\Binaries để test) vào thư mục \\Phone Memory\Data\RedFiveLabs\Apps
7. Mở ứng dụng Net60 Launcher trên điện thoại ra, chọn file mà bạn muốn .NET .EXE mà bạn muốn chạy

đó là sơ bộ tớ tìm hiểu, bạn nào test thử rồi thông báo lại cho toàn bộ bà con nha!

Hình như nó còn ứng dụng nữa, là chuyển đổi App chạy trên nền của WM (.EXE) sang App chạy trên nền của Simbian (.sisx), cái này tui chưa nghiên cứu, vì chưa cài Visual Basic .NET, sẽ nghiên cứu thêm nha các bạn!!!

Bạn vui lòng up lên cho anh em ln đi, ko biết trang chủ ở đâu hết. Thanks!!!

rinhvh

Mình làm theo chỉ dẫn của bác hanemnhieu thấy chạy được!mình post mấy cái hình mình test cái P_Invoke.exe

hpkhchgngh

ơ! ứng dụng này là j thế... sao thấy cũng giống sb thôi mà bạn? mình tưởng tượng là cài cái này thì nó sẽ giống như cai dash hay la dopod 720 cơ đấy

Status
Không mở trả lời sau này.