• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chế độ kết nối PC của điện thoại 5800?

cuongdien

Em xài lap top cài windown xp mà kết nối qua pc suite 7.1 thì nó cũng báo MTPdevice mãi. Không thể kết nối internet. Nhờ anh em giúp đỡ, xin cảm ơn

cuonga

Bạn dùng xplore vào xóa 2 folder c:/Private/10208913 và e:/private/10208913 rồi kết nỗi với pc suite lại. Lỗi MTP driver chỉ xảy trên 5800 thui, xóa 2 file này thì sẽ hết.OK?

minhtthanh

con 5800 của em bổng nhiên không thể kết nối với PC qua cáp USB nữa mặc dù đã thử hết 4 kiểu kết nối..bác nào biết xin giúp đõ..hix

Hoden

Super V.I.P
con 5800 của em bổng nhiên không thể kết nối với PC qua cáp USB nữa mặc dù đã thử hết 4 kiểu kết nối..bác nào biết xin giúp đõ..hix

kiểm tra cáp , chừng bị gãy chấu trên dt xem lại có bị gãy không

minhtthanh

vẫn bình thường mả...co khi nào PC mình bị virus không? nên nó không nhận ra con 5800 của mình..hix

Tojido

Không kết nối 5800 với PC được

máy mình bị rơi một phát từ độ cao nửa mét. ngay sau đó thì không thể kết nối với máy tính được
đã thử tất cả các cổng usb. bây giờ muốn flash lại máy cũng không được nữa :(
cứu với :(:)(:)(:)(:)((

llTuyetTinhCocll

cách thử truyền thống.....4mat 4 nút.....bạn nhớ vào chỗ thảo luận hỏi ý....hỏi đây chút mod del mất rồi